forum

อยากถามเรื่อง ในส่วน ของ Edit

posted
Total Posts
5
Topic Starter
Millhiore_old
คือว่า ฉันไปโหลดเพลงปิด ของ Dog Days ปรากฏว่า เขา ทำออกมาได้แย่มากก ยกเว้น Mv

ฉันก็เลย Edit เพลงดู และพอไปเล่นออนไลน์เพื่อนบอกว่าเล่นไม่ได้เพราะอะไรเหรอค่ะ?
Cyril Scarlet

Millhiore wrote:

คือว่า ฉันไปโหลดเพลงปิด ของ Dog Days ปรากฏว่า เขา ทำออกมาได้แย่มากก ยกเว้น Mv

ฉันก็เลย Edit เพลงดู และพอไปเล่นออนไลน์เพื่อนบอกว่าเล่นไม่ได้เพราะอะไรเหรอค่ะ?

คำตอบก็อยู่ในคำถาม

Edit เพลงเขา ข้อมูลเปลี่ยนมันก็เล่นออนไลน์ไม่ได้

ส่วนถ้าจะเล่น Multi เพลงที่ edit กับคนอื่น อีกฝั่งก็ต้องมีไฟล์ตัวเดียวกัน ไม่ใชคนนึงมี original อีกคน มีไฟล์หลัง edit
แล้วจะต้องทำยังไงเหรอค่ะ
Cyril Scarlet
"อีกฝั่งก็ต้องมีไฟล์ตัวเดียวกัน "

ก็แปลว่าก็ต้องส่งไฟล์ตัวเดียวกันให้อีกคน = =
แปลว่า อีกฝ่ายก็ต้องมีไฟล์ที่ ฉัน Edit แล้วใช่ไหมละค่ะ

และ จากตรงนี้ต้องทำยังไงละค่ะ
Please sign in to reply.

New reply