forum

สงสัยนิดหน่อยครับ

posted
Total Posts
3
Topic Starter
nuninza15
คือเกมนี้ใน mode online เล่นกันเฉพาะ PC หรือเปล่าครับ

รู้สึกเหมือนมีคนเล่นแบบจอสัมผัสด้วย

ส่วนผมใช้แบบเม้าธรรมดา แนะนำหน่อยครับว่าใช้แบบเม้นแบบไหนจะสู้เขาได้ครับ

คลิกไม่ทัน อิอิ
vincerio
- -* multiplayer ไงท่าน

ถ้าเม้าส์อย่างเดียวไม่ทันก็ต้องใช้คีย์บอร์ดเข้าช่วย(กรณีไม่เปลี่ยนเม้าส์)
กด z x เล่นง่ายขึ้นเยอะ~ (รึจะเปลี่ยนเป็นปุ่มที่ถนัดก็ได้)
รึจะใช้เม้าส์อย่างเดียวก็หาเม้าส์ดีๆ หน่อย(ราคาแปรผันตรงกับคุณภาพ-ไม่นับเม้าส์แฟชั่นที่ทำสวยอย่างเดียวอะนะ) :lol:
ใช้เม้าส์อย่างเดียวถ้าไม่โปรจริงเวลารัวเม้าส์มันจะสั่นๆ(เม้าส์ไม่สั่นแต่มือสั่น :lol: )
ฝึก z x ไว้ดีกว่า ช่วยกันสองมือ จะได้เมื่อยน้อยลงนะ~
Topic Starter
nuninza15
ขอบคุณที่ให้คำแนะนำครับ

คือเล่นครั้งแรกก็เปิดฉากด้วยโหมด online เลย แล้วเพลงมันไวเว่อๆๆ แต่คู่แข่งผมมันกดโดนหมดเลย

ก็เลยคิดว่าสามารถเล่นกับเครื่องอื่นที่ไม่ใช่ PC ได้ อิอิ
Please sign in to reply.

New reply