forum

อยากได้เพลง Marisa wa Taihen na Kanbu de Tomatte Ikimashita

posted
Total Posts
2
Topic Starter
eryu_old
คือ ผมอยากได้เพลง Marisa wa Taihen na Kanbu de Tomatte Ikimashita ที่ตัวไฟล์เพลงไม่ใช่ของ osu น่ะครับ

หมายถึงว่า ไฟล์เพลงแท้ที่ไม่ได้ทำการลดขนาดเหมือนที่ไว้ใช้ทำเพลงของ DJPop น่ะครับ

ถ้าใครมีรบกวนให้ผมโหลดที ขอบคุณมากครับ
DJPop
ไม่มีหรอกครับ เพลงนี้เอามาจาก nico แล้ว rip เสียงกับภาพแยกกัน

เพราะว่าัมันเป็น MAD เลยไม่มีใครทำแบบชัดๆออกมา ชัดที่สุดก็ใน osu! นั่นแหละ
Please sign in to reply.

New reply