forum

สกอร์ค้างTT

posted
Total Posts
2
Topic Starter
maiinuz
เราเพิ่งกลับมาเล่นเมื่อไม่นานมานี้ค่ะ เรามาไล่เล่นทีละแมพแล้วเคลียร์แรงค์ให้ได้ A ทีนี้มีแมพนึงที่แรงค์ B อยู่แล้วเราเลยเล่นให้ได้ A ตอนเล่นเสร็จก็ได้ A นะ แต่พอมาหน้าล็อบบี้แล้วมันได้ B เหมือนเดิม แก้ยังไงได้บ้างคะเห็นแล้วหงุดหงิดมากเลยTT
Impen
เพราะที่ได้Bมันคะแนนเยอะกว่าหรือเปล่าครับ เช่นถ้าเล่นได้ (ในตัวอย่างไม่full combo)
- 1,000,000 คะแนน แต่accuracy 85% จะได้แรงค์ B กับ
- 800,000 คะแนน แต่ accuracy 95% จะได้ A
จะเห็นว่าอันสองจะได้แรงค์สูงกว่า แต่เกมเลือกจะโชว์สกอแรกเพราะคะแนนรวมสูงกว่าครับ
Please sign in to reply.

New reply