forum

ขึ้น สเตตัสโหลดดิ้ง ตลอดเลย

posted
Total Posts
3
Topic Starter
seesmajar_old
เป็นไรไม่รู้คับช่วยที ลองกดลอกอินใหม่แล้วมันก็ ไม่ติด

แบบ ลอกอินไม่ลงอะคับ
Iluhiwizel
ผมเป็นบ่อยครับ - -"

ผมคิดว่าน่าจะเป็นช่วงของเน็ตมั้ง-.- (แต่ผมไม่ทราบจริงๆครับ รอให้ผู้รู้มาตอบดีกว่า)

เพราะผมเล่นช่วงกลางวันมันจะขึ้นแบบคุณอ่า แต่ตอนกลางคืน(หลังเที่ยงคืนมั้ง) เปิดปุ้บเห็นปั้บ

แต่บางทีเปิดแล้วขึ้นเลย - -" (ไม่รู้เป็นที่เกมส์หรือเปล่า) < ไม่น่าเกี่ยวมั้ง - -"

ปล. มันขึ้นอย่างนั้นแต่เล่นแล้ว มันก็updateเหมือนกันครับ (ไม่แน่จัยลองเทียบดูครับ)

ปล.2 formatเครื่องใหม่ beatmap หายไปหมด+ไม่มีเวลาเล่นด้วย - -" โหลดมาเป็นเดือนแต่..แค่30นาทีหายหมด- -"
hiroyuki_old
ผมก็ขึ้น status loading ตลอดครับ

เป็นมาเกือบเดือนแล้วอะตั้งแต่เอาไปลงวินโดว์ใหม่ :cry:

เซ็งมากเลย เล่นมัลติไม่ได้ เล่นซิงเกิลคะแนนก็ไม่อัพ :x
Please sign in to reply.

New reply