forum

ภาษาไทย (Thai)

posted
Total Posts
761
show more
Iluhiwizel

GolGate wrote:

ขอพักซักนิดด้วย

จนกว่าผมจะสอบ GAT/PAT จบ (วันอาทิตย์นี้) จะ(พยายาม)ไม่แตะคอมเป็นการชั่วคราว

ทั้งพลอย อาร์ม และก็คนที่ทำ beatmap คนอื่นๆ ก็ช่วยๆ กันนะครับ ><
ช่วงนี้meไม่ค่อยได้เล่นเลยแหะT^T
เปิดได้เต็มที่ก็ irc (เกมเปิดไม่ได้เด๋วเขาว่า- -")
ตกดึกก็นั่งซุ่มbeatmapอย่างเดียว(เพราะวืดรุนแรง)

ปล. /me นั่งซุ่มทำbeatmap ขอดาวด้วยนะครับ^^~
orioncomet

GolGate wrote:

ขอพักซักนิดด้วย

จนกว่าผมจะสอบ GAT/PAT จบ (วันอาทิตย์นี้) จะ(พยายาม)ไม่แตะคอมเป็นการชั่วคราว

ทั้งพลอย อาร์ม และก็คนที่ทำ beatmap คนอื่นๆ ก็ช่วยๆ กันนะครับ ><
สอบด้วย.. แต่ก็ยังเล่นอยู่(แต่น้อยมาก จนจิ้มวืดหมดแล้ว) = =

--- คิดถึงคิวคุง :(

------ อย่าลืมไปลองเล่นmapของพลอยนะ >.<
laikung0
This map has been deleted on the request of its creator. It is no longer available.
orioncomet

laikung0 wrote:

^ไม่ค่อยน่าเชื่อถือ OXC
^
คนบ้า ไม่ค่อยน่าใส่ใจ :x
Iluhiwizel

orioncomet wrote:

^
คู่นี้นิ ทะเลาะกันเหมือนเดิมเลยนะ (ฮา) :)
laikung0

^
ขอบคุณครับที่ยังไส่ใจ (ถึงขนาดเม้นตอบเลย)
ขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขข
อย่ามาว่าผมบ้ามากละ กักไว้ก่อน
GolGate
สรุึปก็แอบมาเล่นเว็บก่อน ;-;

พรุ่้งนี้สอบ GAT PAT แล้ว kfalsdjflkagsjkfdnfklfa
orioncomet

^
ขอบคุณครับที่ยังไส่ใจ (ถึงขนาดเม้นตอบเลย)
ขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขข
อย่ามาว่าผมบ้ามากละ กักไว้ก่อน
^

บ้าที่สุดในโลกเลย :x
heartnetkung
ู^
ทะเลาะกันกระหนุงกระหนิงดีจัง (ฮา) :lol:
vincerio
กำลัง ซึน อยู่สินะ... :lol:
orioncomet
ซึนคือ?

และheartnetkung ชื่ออะไรเนี่ย

ปล. 2คนด้านบนนี่ก็บ้าพอกัน >:(

ซึนคือ?

ปล. 2คนด้านบนนี่ก็บ้าพอกัน >:(
ชื่อต่อ งับป๋ม
มาจากบอร์ด tirkx
ยินดีที่ได้รู้จักคับ

ขออธิบายเรื่องซึนให้ละกัน
ซึน(เดเระ) คือ อาการที่ปากไม่ตรงกับใจ
ตอนแรกๆจะเห็นเถียงกันตลอด ด่ากันตลอด
แต่สุดท้ายก็ลงเอยเป็นแฟนกัน

ส่วนลักษณะอาการของคนกำลังซึน
อ่า... ผมว่าคล้ายๆคนข้างบนนะ อย่างงี้เลย :?

vincerio wrote:

คิดเหมือนกันเลยแต่มะกล้าพูด ฮ่าๆๆๆ

ปล. แซวเล่นอย่าโกรธกันน้า~
Iluhiwizel
This map has been deleted on the request of its creator. It is no longer available.
orioncomet

heartnetkung wrote:

ซึนคือ?

ชื่อต่อ งับป๋ม
มาจากบอร์ด tirkx
ยินดีที่ได้รู้จักคับ
^ ยินดีที่ได้รู้จัก

ขออธิบายเรื่องซึนให้ละกัน
ซึน(เดเระ) คือ อาการที่ปากไม่ตรงกับใจ
ตอนแรกๆจะเห็นเถียงกันตลอด ด่ากันตลอด
แต่สุดท้ายก็ลงเอยเป็นแฟนกัน

ส่วนลักษณะอาการของคนกำลังซึน
อ่า... ผมว่าคล้ายๆคนข้างบนนะ อย่างงี้เลย :?

vincerio wrote:

คิดเหมือนกันเลยแต่มะกล้าพูด ฮ่าๆๆๆ

ปล. แซวเล่นอย่าโกรธกันน้า~
ไม่โกรธหรอก >>> :evil:
Iluhiwizel

heartnetkung wrote:

แจ้งข่าวๆ
คะแนนรวมประเทศของไทยใกล้แซงอาเจนติน่าแล้ว !!

Argentina 42,943,270,310
Thai 42,425,556,940

ช่วยกันหน่อยน้า จะไล่ทันแว้ววววววว
( > <) b ~*
โดนทิ้งห่างแล้ว >//<)//*

Argentina 43,104,482,612
Thai 42,450,981,434

แต่ไม่เป็นไรห่างกันแค่ ไม่กี่ร้อยล้านเอง -.-)~ (พวกนี้มันปั้มเร็วแหะ)
สู้ๆครับ ' w ')//*
laikung0
^
^
^
พูดไรกันหรือครับไม่เข้าไจ ครับคำว่า ชึน
คือผมไม่ได้มาทางนี้นะครับเลยไม่เข้าไจ :shock:

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รู้สึกเหมือนมีดจะเต็มหลังเลย :?
orioncomet
เบื่อข่าวไข้หวัด 2009..

( ที่โรงเรียนกลัวกันขนาดนี้ ทำไมไม่สั่งหยุดโรงเรียนไปเลย :( )
Iluhiwizel

เบื่อข่าวไข้หวัด 2009..

( ที่โรงเรียนกลัวกันขนาดนี้ ทำไมไม่สั่งหยุดโรงเรียนไปเลย :( )
อยากหยุดซินะ e_e จะได้ปั้ม Rank XD
vincerio
อยากปั้มเช่นกัน แต่ปัญหาคือไม่รุจาเล่นเพลงไรดี T T
เอาเพลงไรก็ได้เพราะๆ
Iluhiwizel
มีแต่คนที่มาจากบอร์ด ตุรกี แหะ ผมมาจาก pori งิ

รองานแคปค่อยไปขอเขาทีเดียว(แต่ ต้องเก็บตังแหะ ดูแล้ว 1,000+ ซื้อไอนู้นไอนี้ )

ปล. อยากป้มแต่ไม่มีเวลาเหมือนกันT^T
Estelle18

illuminist wrote:

โห ไม่ได้เข้ามาตั้งนานแน่ะ ขอบ่นหน่อยละกัน = ="

มหาลัยกิจกรรมโคตรเยอะเลย กิจกรรมเสร็จกลับหอมาอาบน้ำแล้วนอนเลย

สวนชมรมพี่แกก็จะส่งผมไปกีฬามหาลัยด้วย งานหนักเลย

ตอนนี้ปิด5วันรวดหลังรับน้องขึ้นดอย แต่ก็ยังไม่วายต้องเตรียมกิจกรรมที่รุ่นพี่มอบหมายมาอีก

คนส่วนใหญ่ก็กลับบ้าน ร้านอาหารก็ปิดกันหมด เดินข้ามหอเป็นกิโลกว่าจะเจอซักร้าน

นึกเรื่องบ่นไม่ออกละ เดี๋ยวค่อยมาบ่นต่อละกัน

แสดงความยินดีกับอันดับหนึ่งของประเทศคนใหม่ด้วยนะครับ ' w')/*

edit: บ่นต่อนิดนึง

ไม่ได้เล่นนานเกิน เล่นเพลงระดับ4ดาวขึ้นไปไม่ได้แล้ว = ="
คิวคูงงงงงงงงงงงงงงงงงงง >W<~ นึกว่าหายไปไหน T^T เรียนหนักน่าดูเลยสินะ เอส ละ คิดถึง นึกว่าหายไปไหน ซะแล้ว
เข้ามา โพส เพราะ คิวคูงง เลยนะเนี่ย :)
pete2528

Estelle18 wrote:

illuminist wrote:

โห ไม่ได้เข้ามาตั้งนานแน่ะ ขอบ่นหน่อยละกัน = ="

มหาลัยกิจกรรมโคตรเยอะเลย กิจกรรมเสร็จกลับหอมาอาบน้ำแล้วนอนเลย

สวนชมรมพี่แกก็จะส่งผมไปกีฬามหาลัยด้วย งานหนักเลย

ตอนนี้ปิด5วันรวดหลังรับน้องขึ้นดอย แต่ก็ยังไม่วายต้องเตรียมกิจกรรมที่รุ่นพี่มอบหมายมาอีก

คนส่วนใหญ่ก็กลับบ้าน ร้านอาหารก็ปิดกันหมด เดินข้ามหอเป็นกิโลกว่าจะเจอซักร้าน

นึกเรื่องบ่นไม่ออกละ เดี๋ยวค่อยมาบ่นต่อละกัน

แสดงความยินดีกับอันดับหนึ่งของประเทศคนใหม่ด้วยนะครับ ' w')/*

edit: บ่นต่อนิดนึง

ไม่ได้เล่นนานเกิน เล่นเพลงระดับ4ดาวขึ้นไปไม่ได้แล้ว = ="
คิวคูงงงงงงงงงงงงงงงงงงง >W<~ นึกว่าหายไปไหน T^T เรียนหนักน่าดูเลยสินะ เอส ละ คิดถึง นึกว่าหายไปไหน ซะแล้ว
เข้ามา โพส เพราะ คิวคูงง เลยนะเนี่ย :)
ไม่ได้เจอนานนึกว่าหายไปใหน -3-
สบายดีนะ แต่จากที่อ่านรู้สึกจะลำบากนิดๆ ฮ่ะๆ สู้ๆชีวิตมหาลัยหาซื้อไม่ได้ตามตลาดสดนะใช้ให้คุ้มค่า
orioncomet
พี่ไทยแซงอาเจนติน่าแล้วว :D :D
illuminist
แว้บมาอีกรอบนึง อาทิตย์หน้าสอบมิดแล้ว = ="

ฝากเพลงที่ดองไว้มานานด้วยครับ viewtopic.php?f=6&t=15361
Inferior_old
ถึง DJPop ฮะ

มี BAT บอกให้แก้ offset ทุกบรรทัด
viewtopic.php?f=6&t=13073&st=0&sk=t&sd=a&start=30
ผมแก้ของผมแล้ว
(แต่ก็ไม่เข้าใจว่าให้แก้ทำไม ของเดิมมันไม่ตรง??)

เอาเถอะ
BAT บอกให้แก้ ก็แก้ไปแบบงงๆ เผื่อจะได้เลื่อนขั้นกับเขาซะที - -a
DJPop
indyinyou
ใคร พอรู้บ้างครับว่า Achievements คืออะไร แล้ว ปลดล๊อคแล้ว ทำไรได้ เพิ่ม ขึ้น หรือป่าว
orioncomet
laikung0
^ ขอบคุณมาก ความรู้ไหม่เลย
pete2528
^
^
เกิดมาหลายปีเพิ่งมีคนทำอะไรแบบนี้ให้ ซึ้ง T^T
Sifu_TigerClaw
thx ploy for ur fan banner ^^ they looks realy good im ur and petes fan now :P
GolGate
แลสวยงาม... o_o
pete2528
หิวข้าวกิน แทนได้มะ

T^T
banner สวยจังงิ > <
จาเปนแฟนใครดีน้อ~
vincerio
Iluhiwizel

โอ้วพลอยทำให้ด้วยแถวสีม่วงอีก ชอบมั้กๆ >w<)b

อามไปต่างจังหวัดนะ ไปหลายวันด้วย แก้เพลงด้วยละกันนะพลอย ไปละ
illuminist

ชอบสีนี้มากมาย ขอบคุณมากๆ >w<)b

แต่ว่า sig ไม่มีที่ใช่ใส่แล้ว ". _.)e

อาทิตย์หน้าสอบมิดแล้วเวร้~~~!!! xD

ฝากเพลงหน่อยนะครับ http://osu.ppy.sh/s/8184 ไม่มีใครม็อดก็ไม่เข้าเกมนะครับ
Estelle18

สวยมากเลย พลอยจัง >W<~

ของเค้า รินกับเร็น ด้วย :)

ชอบมากมาย ♥
show more
Please sign in to reply.

New reply