forum

AR 9.5+ แล้วตาลาย

posted
Total Posts
2
Topic Starter
ReLof1
คือตอนนี้ผมมีปัญหาในการเล่น osu! เป็นอย่างมาก ผมเล่น osu! ได้มาประมาณ 3 เดือนแล้ว
และก็พบปัญหาคือ ผมอ่าน AR 9.5+ ขึ้นไปไม่ได้
ซึ่งตอนแรกผมก็เข้าใจว่า เพิ่งเล่น ฝึกๆไปเดี๋ยวก็ได้เอง
พอฝึกไปฝึกมา ตาลาย มากๆ มองเห็นเป็นสองภาพได้เลย 55555 เลยล้มเลิกการฝึก
ปัญหาตามมาคือ HR เล่นไม่ได้เลย
DT ได้แค่แบบ AR ต่ำๆ
ผมรู้ว่าผมคงต้องฝึกอีก แต่พอจะมีวิธีแก้อาการตาลายได้ไหม!!! 5555
Vignette-
เวลาผมฝึกอ่าน ar สูงๆผมพยายามไม่ retry เยอะๆอ่ะ เพราะมันจะกลายเป็นเราจำแมพ แทนที่จะได้ฝึกอ่าน 555

ทางนี้ก็ ar สูงๆไม่ได้เหมือนกัน dt ทีนึงนี่จำยาว
Please sign in to reply.

New reply