forum

**FINISHED!!** Thai Players Meeting #2.168 Siam Paragon Dec

posted
Total Posts
12

อยากจัดมิตติ้งอีกมั้ย

เอา!!
16
100.00%
ไม่อะ :3
0
0.00%
Total votes: 16
Polling ended
Topic Starter
termerys
CONFIRMED

13.00 น. ณ ลานน้ำพุ สยามพารากอน วันอาทิตย์ที่ 18 ธันวาคม 2554

อยากรู้ :3
รายละเอียดเบื้องต้น:
  1. จัดที่กทม.
  2. คงจะจัดหลังน้ำลด
  3. น่าจะจัดอยู่ในตัวเมือง
  4. น่าจะจัดระหว่างวันที่ 26 Nov - 31 Dec 2011
Frostmourne
วันไหน เมื่อไหร่ ที่ไหน ทำอะไร อย่างไร :3?
illuminist
ถาม : อยากไปมั้ย ?
ตอบ : อยากไป

ถาม : ไปได้มั้ย ?
ตอบ : ไปไม่ได้ ;w;

ps. signature ส่อความเป็นซิสค่อนมาก lol
volkbutphan
อยากไป แต่จะมีตังเหลือพอไปได้รึเปล่านี่สิ :3
zerozaber
ขนโน้ตบุ๊คไปเล่นด้วยไหม
mercury2004
ถ้าสถานที่อำนวย มีตัง + ไม่ตรงกับเวลาสอบหรือมี โครงงานก็อาจจะไป ยิ่งน้ำท่วมปิดเรียนนานอีก เห็นเขาจะให้เรียนเสาร์อาทิตย์
SUBSTAC9
ไม่ได้ไป แต่ถ้าผ่านจะแอบไปสอดส่อง :P
zerozaber
สุดท้ายก็ 2.168 จริงๆด้วย
ZeroEightOne
ไม่ว่างครับ.. ติดทำเพลงอยู่ :3
Mikkuri
จองโพส เดี๋ยวเอารูปกับวิดีโอมาลง

Here we go xD

SPOILER
ผมชื่อ มิค ครับ ยืนรอข้างน้ำพุตรงสยามมาชม. กว่าละครับ เพิ่งจะมากัน =w="

อย่างงี้มันใช้ได้ไหมเนี่ย อร๊ากก =[]=!! #บ่น

เมื่อมากันครบแล้วก็ไปชั้นบนหาไรกินกัน

ร้านชื่อ "Saboten" รูปบรรยากาศในร้าน

เมื่อกินกันจุกเสร็จแล้ว เดินออกจากสยามไป Central World ต่อไม่รอช้า :D
ไปร้าน burger king ต่อ - -" ไปหาพวกเสียคนกันครับ =w="
เหมือน termerys จะไม่อิ่ม สั่ง onion ring มากินต่อซะงั้น พูดถึง onion แล้วคิดถึง orioncomet TwT

แล้วก็นั่งคุยเล่น เรื่อยเปื่อย
creamony o.O

bufo & NonxE (เสียคน)

zerozaber จึงได้ควักโน้ตบุ้คออกมาเล่น osu! ทันที xD Meeting osu! จะขาด osu! ไม่ได้ ไม่มีทางหร๊อก >o<

คลิปเจ้าของคอมเล่น osu! คนอัพขี้เกียจเอาลง youtube orz ใช้ไม่ได้ๆ

http://www.facebook.com/#!/video/video.php?v=2242264910276&notif_t=video_processed

ต่อด้วย termerys ได้ลองเล่น world's end dancehall อันหลังไม่ใช่ละ - -"
เจ้าของคลิปไม่ได้อัพลง เพราะมัน FAILED มว้ากกก

เมื่อแบตใกล้หมดก็ขึ้นไปเล่นเกมตู้ชั้น 7 กัน

ส่งท้ายด้วยเกมกระชับมิตรยอดฮิต... Hockey! ไม่ได้ถ่ายไว้ เพราะมันส์เกินจนลืม "orz

หลังจากนั้นก็แยกย้ายกลับบ้านครับ ;D

End..

ข้อตกลงระหว่างกลับบ้าน อยากอ่าน เปิด!
(ระหว่างทางกลับบ้าน ได้ตกลงกันว่า Meeting ครั้งนี้ เป็นการพบปะกันเฉยๆระหว่างผู้เล่น เลยเปลี่ยนจาก Thai Players Meeting #3 เป็น Thai Players Meeting #2.168 กัน ซะงั้น - -")

ผิดพลาดตรงไหนบอกด้วยนะครับ จะแก้ไขให้ :)
Midnight12AM
.
Mikkuri

creamony wrote:

เพิ่งมาเห็นว่ามีรูปติดด้วย =[]=
ตกใจมวาก!! (หน้าตูแย่ได้อีก "orz)
น่ารักออก :D
Please sign in to reply.

New reply