forum

Thai skin [Ver. 1.60]

posted
Total Posts
15
Topic Starter
Keiyaku
สกินไทยครับทำออกมาเล่นๆ ลองดูเฉยๆ

Ver. 1.00 = ต้นฉบับแรก มีส่วนที่ยังไม่ได้ออกแบบอีกเยอะ

V.1.00
V. 1.00

หน้าเลือกเพลง

ระหว่างเล่น

หมุนๆๆ

ที่ดูคะแนน

V1.60
V. 1.60

รายละเอียด
1.แก้ไขฟอนต์ตัวอักษรทุกตัว (ยกเว้นสปินยังเหมือนเดิม)
2.ปรับรูปเหรียญสิบให้ตรงกว่าเดิม
3.ใส่สีตัวอักษรให้ดูสวยขึ้น
4.เปลี่ยนรูปเกรด
5.เปลี่ยน 300/100/50/Miss ใหม่หมด
6.เปลี่ยนรูป Perfect

รูปประกอบ

โหลด

V. 1.00

V. 1.60

ไม่ต้องคิดไรมากนะครับ ทำออกมาเล่นๆ
Frostmourne
สวยดีอ่ะ อนุรักษ์ความเป็นไทย :)

thankkk ;)
deohome123
สวยดีครับ แต่สปินเอาตัวอักษรออกหน่อยนะครับ มันไม่สวย
Topic Starter
Keiyaku
ไว้ผมจะแก้ไขใน Ver. ถัดไปนะครับ
ส่วนตอนนี้ยังไม่รู้เอาอะไรมาใส่แทน
SUBSTAC9
รูปสปินถ้าเปลี่ยนเป็นวิวทัศน์ไทยจะดีกว่ามั้ยอ่ะ ??
orioncomet
รูป BG ตอนสปิน หรือในส่วนใดก็ตาม ไม่แนะนำให้ใช้ธงชาตินะ

ดูแล้วมันไม่เหมาะสม
AsprikaQ
OMG 10 บาท สวยดีนะฮะ แต่ตรงสปินควรจะเปลี่ยนหน่อย แล้วก้ฟ้อนต์ตัวอักษรน่าจะเปลี่ยนนิดส์นึง :P
Bakario
i'll use it :P
Popura
จะสวยมากกว่านี้ถ้าหาฟอนต์ลายไทยมาใส่ได้ด้วย 8-)
ZeroEightOne
สกินนี้น่าจะเปลี่ยนภาพของ mod ครับ และเสียงกดของ hitcircle เป็นเสียงเครื่องดนตรีไทยด้วยครับ จะได้ความเป็นไทยมากๆ :) .
Rince_old
ขอบคุณครับ '^' งามมาก
Deathphobia
ไทยจ้า มาก
Killer-spade
สวยมากค่ะ^^
PaoTartaros
สวยดีครับ
iiKazuiLover
10 บาท! ^w^
Please sign in to reply.

New reply