forum

ปัญหาtitleและosu iphone และการลงลายเซ็น

posted
Total Posts
4
Topic Starter
jackkarae
ผมขอรวบปัญหาหมดเลยนะครับ

1.ปัญหาtitle คือว่าผมโหลดtitleของคุณsi ri ruมาแล้วผมลงไม่เป็น

ช่วยสอนวิธีลงหน่อยนะครับ

2.ปัญหาosu ใน Iphone ผมจะโหลดเพลงแล้วมันค้างและหลุดออกจากโปรแกรมไปเลย
ลองหลายรอบแล้วก็เป้นเหมือนเดิม ไม่ทราบว่าเกิดจากอะไร

3.ปัญหาลงลายเซ็น คือผมจะเอาสถิติosuของผมเป็นลายเซ็นไม่ทราบว่า ต้องทำยังไงครับ

ทั้งหมดนี่เป็นปัญหาสำหรับผม(เด็กใหม่เพิ่งเล่นครับ)

ถ้ารกบอร์ดก็ขออภัยด้วยครับ

ขอบคุณครับ
Cyril Scarlet
Title ตอนนี้ต้องใช้วิธี สลับภาพหลังเปิดเกม หรือ ใช้ .BAT สั่งเปลี่ยนภาพใน Folder Data/title ครับ

iPhone รู้สึกจะมีบอกใน Forum อะไรในหน้าข่าวสารนี่แหละ ถ้าจำไม่ผิด

ลายเซ็นต้อง pixel แนวตั้งไม่เกิน 128 pixel ครับ
Kharl
เรื่องลายเซ็น ให้ไปที่หน้า profile ของคุณ (คลิกที่ปุ่มรูปคนข้างล่างรูป avatar) จากนั้นให้คลิกขวาที่รูปลายเซ็นในหน้านั้น เลือก Copy Image Location แล้วเอา url ที่ได้ไปใส่ไว้ใน tag img ในลายเซ็นของคุณครับ
Cyril Scarlet
เออใช่ อ่านคำถามไม่ครบ

เขาถามว่าทำไงนี่หว่า ชั้นไปตอบไรนี่
Please sign in to reply.

New reply