forum

อยากทราบวิธีแก้ Osu! core

posted
Total Posts
3
Topic Starter
olbeta1234lo
Osu ของผมเปลี่ยนเป็น Osu! core
ปกติผมใช้ Osu ฝังเพลง แต่พอ เปลี่ยน เป็น Osu! core เพลงของผมก็ เปลี่ยนเป็น Nightcore
viewtopic.php?f=9&p=775834

ซึ่ง กลายเป็นว่า จากเพลงปกติ กลาย เป็น เพลงที่เร็ว และ เสียงสูงกว่าเดิม มีวิธีที่ทำให้เป็นปกติ ตลอดไหมครับ

มาถึงมันบังคับเล่น mode dubble time ซึ่ง พอผม ปลดโหมด เป็นโหมด ธรรมดาแล้ว พอเข้าอีกที ก็กลายเป็น dubble time อีก

reset แล้ว กลายเป็นว่า ค่าเริ่มต้น ของผมเป็น Dubble time

ขอวิธี แก้ ด้วย ครับ ลองหลายอย่างแล้วยังไม่ได้เลย
SUBSTAC9
เฉพาะวันนี้มั้งครับ :D
Cyril Scarlet
เปิด DT (จะเท่ากับปิด DT)

หรือ เปลี่ยนวันที่คอมเป็นวันอื่น
Please sign in to reply.

New reply