forum

[เรื่องทั่วๆไป]ใครใช้หูฟังเล่น Osu แนะนำผมหน่อย

posted
Total Posts
7
Topic Starter
pete2528
This map has been deleted on the request of its creator. It is no longer available.
illuminist
ผมใช้แบบครอบหู โนเนม ตัวละ199บาทมา2ปีแล้วยังใช้งานได้ดีอยู่เลย เสียงเบสอ่อนนิดนึงแต่ก็พอใช้ได้ถ้ามีequalizerช่วย :D

แต่ผมไม่ค่อยถูกกับของแพงเท่าไหร่แฮะ รอคนอื่นมาแนะนำดีกว่า :P
poypk
ไม่ชอบใช้แบบครอบหัวแหละ ใช้แบบสายอัน 150 บาท ก็โอเค
เบสตึบๆ ใช้ได้
laikung0
ผมไช่ลำโพงลูกเล็ก 199 5 ปียังไม่พังเลย

ไม่ไช่หูฟังเเล้ว จะไปไช่อะไรฟังละครับ *v*)V

/me เผ่น
illuminist

illuminist wrote:

ผมใช้แบบครอบหู โนเนม ตัวละ199บาทมา2ปีแล้วยังใช้งานได้ดีอยู่เลย เสียงเบสอ่อนนิดนึงแต่ก็พอใช้ได้ถ้ามีequalizerช่วย :D

แต่ผมไม่ค่อยถูกกับของแพงเท่าไหร่แฮะ รอคนอื่นมาแนะนำดีกว่า :P
ตัวนี้ปัจจุบันสายขาดใน(เพราะเดินสะดุด)ไปแล้ว TwT

ตอนนี้ใช้ของแถมจากnotebookอยู่ เสียงพอใช้ได้ แต่มันหนีบหัว ปวดมากๆ = ="
poypk

laikung0 wrote:

ผมไช่ลำโพงลูกเล็ก 199 5 ปียังไม่พังเลย

ไม่ไช่หูฟังเเล้ว จะไปไช่อะไรฟังละครับ *v*)V

/me เผ่น
กระโดดขาคู้ใส่ยอดหน้าไลคุง
Haramati
จริงๆ ถ้าไม่ได้เครียดคุณภาพเรื่องเสียงฮาระก็แนะนำราคาถูกๆที่หาได้ตามท้องตลาดเอาค่ะ

แต่ถ้าอยากจะฟังความแตกต่างของเสียงสำหรับนักประพันธ์เพลงหรือวาทยากรละก็. . .

ก็ลองหาตามร้านขายหูฟังโดยเฉพาะที่ส่วนของITเอาค่ะ

ฮาระก็ฟันธงราคาไม่ได้ก็เพราะฮาระไม่ได้หวังจะได้หูฟังแบบนั้นค่ะ XD
Please sign in to reply.

New reply