forum

เกี่ยวกับการโหลด Beatmaps ครับ

posted
Total Posts
4
Topic Starter
[Mokou]_old
อยากทราบว่ามันมีที่โหลดแบบ Bittorrent หรือเปล่า พอดีได้ Data จากเพื่อนมาแต่เพลงก็ยังไม่พอเล่น Multiplayer ต้องไปโหลดบ่อยๆ

หรือถ้ามี Link โหลดเพลงไฟล์เดียวคราวละมากๆ ขอด้วยครับ ขอบคุณครับ
Kharl
แบบ bit ยังไม่มีนะครับ ส่วน link โหลดทีละเยอะๆนี่ คลิกที่นี่เลยครับ

โหลดเสร็จแล้ว แตกไฟล์ .rar ก๊อปทุกอย่างที่อยู่ในนั้น (ไม่ว่าจะเป็นไฟล์ .zip หรือ .osz) ไปใส่ไว้ในโฟลเดอร์ songs ใน osu! แล้วเข้าเกมตามปกติครับ
Topic Starter
[Mokou]_old
อื่มโอเคครับ ช่วยได้มากเลยทีเดียว
ว่าแต่จำกัด Limit ในการโหลดเหมือนโหลดทีละ Pack ด้วยหรือเปล่า
pete2528
ถ้าโหลดจากเว็บก็มี limit นะ แต่ถ้าโหลดเป็น Pack จากเว็บฝากไฟล์ โหลดได้ไม่จำกัด
Please sign in to reply.

New reply