forum

[หาสาระไม่ได้!!] > มาแนะนำตัวกันเถอะ~♪ <

posted
Total Posts
180
show more
benzvp
สวัสดีครับผมชื่อเบนซ์
ชื่อในเกมส์ benzvp
ชื่อที่อยากให้เรียก เบนซ์ไม่ก็เบ้น
สถานะในเกมส์ นักจิ้มฝึกหัด
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก ยังไม่เคยเจอใครเรียกผมนอกจากเบนซ์เบ้นเลยไม่รู้ :)
คำพูดติดปาก (ฮ่า) งะ โอ้ว
เกิด 2 มีนาคม
ความชอบส่วนตัว อนิเม เกมส์ แหละอะไรอีกบางอย่างคิดไม่ออก
สิ่งที่ไม่ชอบคือของกินที่มีแต่ เจ
รู็จักทาง บอร์ดปังย่า
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน
ผมไม่ได้กวนนะ :P
kiroko_old
ชื่อในเกมส์ : kiroko
สถานะในเกมส์ :ยังไม่รู้เลยง่า
ชื่อเล่น : แป้ง
ชื่อที่อยากให้เรียก : อยากเรียกไรก็เรียกเุถอะ= =;
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก : อิทุเรศ อิอ้วน อิไม่สวย บลาๆๆๆ
คำพูดติดปาก : หวาย เหวย เหอะ
เกิดวันที่ : 4 พ.ย
ความชอบส่วนตัว : Yaoi Yuri Anime ซีรียส์ สาวเมดหูแมว โมเอะ ยันเดเระ
รู้จัก osu จาก : บอร์ดปังย่า
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน : ถ้าใครเห็นภาพเค้ากรุณาอย่าล้อเค้าเค้าก็มีความรู้สึกนะT^T
Haramati
เพิ่งเคยแวะเข้าบอร์ดครั้งแรก ขอบ้างละ

ชื่อในเกมส์ : Haramati
สถานะในเกมส์ : เครื่องซักผ้าเรียกแม่
ชื่อเล่น : = _ =" ไม่บอกดีกว่า
ชื่อที่อยากให้เรียก : เรียกฮาระน่ะแหละ
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก : อย่ารู้เลยดีกว่า ลืมมันซะเถอะ
คำพูดติดปาก : ฮ่าาาาาาา
เกิดวันที่ : 16 ธันวาคม
ความชอบส่วนตัว : ไม่มีจะบอกน่ะนะ
รู้จัก osu จาก : บอร์ด AnimeXZ
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน : เดี๋ยวฮาระจะขึ้นไปเรื่อยๆเลยละคอยดู ฮ่าาาาา

ประมาณว่าไม่ได้สิงบอร์ดนี้ประจำนะคะ เผลอๆเป็นขาจรที่จะแอบแวะมาดูด้วยละ
ฝากตัวด้วยนะคะทุกคน
LoliOtacute
ธรรมเนียมปกติ ของทุกบอร์ด + หาที่ปั๊มอย่างถูกกฏ

ชื่อในเกมส์ : LoliOtacute
สถานะในเกมส์ : ... คือไรอะ
ชื่อเล่น : = = กั๊ต (ละมั๊ง)
ชื่อที่อยากให้เรียก : ชานะ = w = , โอนี๊จัง
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก : โอจี๊จังงง !!!
คำพูดติดปาก : เหอๆๆ , อุรุไซ(Urusai)
เกิดวันที่ : 26 กุมภาพันธ์
ความชอบส่วนตัว : สายซึน
รู้จัก osu จาก : เซร์จ หาเพลงมิคุในยูทูปแล้วดันไปเจอ = =
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน : โอตาคุนะจะบอกให้ =w=

สายซึนๆๆ ~♪ สายซึน โมเอ้โมเอะ
sayhikub
ชื่อในเกมส์ : sayhikub
สถานะในเกมส์ :--ซึนเดเระ-- :lol:
ชื่อเล่น : นิว
ชื่อที่อยากให้เรียก : นิว
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก : -
คำพูดติดปาก : เห๊ย
เกิดวันที่ : 21 ตุลาคม
ความชอบส่วนตัว : --
รู้จัก osu จาก : เพื่อนในโรงเรียน
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน : รักนะ จุ๊บุๆ ซึนเดเระ
niknanik
ชื่อในเกมส์ : niknanik
สถานะในเกมส์ : มันคืออารายอ่า
ชื่อเล่น : นิก
ชื่อที่อยากให้เรียก : ซาราโอะจัง อิอิ
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก : อีบ้าละกันงิงิ
คำพูดติดปาก : ป๊าดดด
เกิดวันที่ : 1 ตุลาคม
ความชอบส่วนตัว : เยอะอ่ะนึกมะออก
รู้จัก osu จาก : บอร์ด Pangya
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน : มาเล่นเป็นเพื่อนเราหน่อยนะ ไม่มีเพื่อนเล่นเลย
cakecake1
ชื่อในเกมส์ : cakecake1
id: -
สถานะในเกมส์: ไม่รู้สิ
ชิื่อเล่น เค้ก
สิ่งที่อยากให้เรียก แล้วแต่
ชื่อที่ไม่อยากให้เรียก ถ้าไม่ชอบแล้วจะบอกเอง
สิ่งที่อยากบอก ดีจ่า
สิ่งที่ไม่อยากบอก ถามทำไม
คนที่ชอบ -
รู้จัก osu เพี่อนแนะนำ
Aizone
ชื่อในเกมส์: Aizone
สถานะในเกมส์ : =0= ไม่ทราบครับ !
ชื่อเล่น : นนท์
ชื่อที่อยากให้เรียก : นนท์
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก : ... ไม่รู้จิ...
คำพูดติดปาก : ... ไม่อยากจะพูด
เกิดวันที่ : 17 มกราคม
ความชอบส่วนตัว : 27 !?
รู้จัก osu จาก : พอดีอยากเร่น DjMax Technica อ่ะนะครับ = ="
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน : สวัสดีคร้าบบบบ ~ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ !
HolyKung
ชื่อในเกมส์ : HolyKung
สถานะในเกมส์ : นู้บ - 3-
ชื่อเล่น : ลี่
ชื่อที่อยากให้เรียก : ลี่
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก : ลี่
คำพูดติดปาก : -
เกิดวันที่ : 11 เมษายน
ความชอบส่วนตัว : อะไรที่มัน โมเอะๆ *-*
รู้จัก osu จาก : เพื่อน
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน : นู้บอยู๋งิ - 3-
hypernationdj
ชื่อในเกมส์ : hypernationdj
สถานะในเกมส์ : อ่อนประสบการณ์....
ชื่อเล่น : ไก่
ชื่อที่อยากให้เรียก : ไก่
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก : -
คำพูดติดปาก :
เกิดวันที่ : 18 ธันวาคม
ความชอบส่วนตัว : ปังย่า กับ ฮานะ
รู้จัก osu จาก : ในบอร์ด ini3 ฟอรั่มปังย่า มีกระทู้ที่ชื่อว่า "มาเล่น osu! กันเถอะ!!"
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน : ยินดีที่ได้รู้จักกับทุกคนครับ....
tossapon
เล่นมานานและ ไหนๆมาแนะนำตัวซักหน่อยละกัน~

ชื่อในเกมส์ : tossapon << อยากเปลี่ยนชื่อ ตอนแรกตั้งไปงั้น เพราะเพื่อนมันแค่อยากให้ลอง MP TwT
สถานะในเกมส์ : ไล่ปั่น Spinner เก็บแต้ม ><
ชื่อเล่น : ต้น
ชื่อที่อยากให้เรียก : ต้น
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก : คำโบราณทั้งหลาย
คำพูดติดปาก : แง่ว
เกิดวันที่ : 9 พฤษภาคม
ความชอบส่วนตัว : เมะโมเอ้ทั้งหลาย อิอิ
รู้จัก osu จาก : เพื่อนโหลด Rom DS มานั่งเล่น เห็นเลยลองมั่งแล้วติดงอมแงม

~เมื่อไหร่ Beatmap ผมมันจาลงหลุมซักทีน้าา อยากอัพอันใหม่แล้วววว
mayka_old
ชื่อ เมย์
อายุ 14...
เพศ หญิง...
Otaku Force[แนวที่ชอบ..] Megami Kemono Nekomimi
ของที่ชอบ ขนมหวานๆ >.<
ของ ที่ำไม่ชอบ อะไรๆที่มันสกปรก กะอะไรที่ขัดใจ (หึหึ)

เด็กใหม่เน้อ~ ฝากตัวด้วย
ongang123
ชื่อในเกม : ongang123
สถานะในเกม : เล่นไปเรื่อยๆตามภาษาเด็ก
ชื่อเล่น : อ๋อง
ชื่อที่อยากให้เรียก : อ๋อง
ชื่อที่ไม่อยากให้เรียก : ไม่มีล่ะมั้ง
คำพูดติดปาก : ห๊า .....(เงียบสนิท)
เกิดวันที่ : 10 ตุลาคม
ความชอบส่วนตัว : การ์ตูน เดินเล่น
รู้จัก osu จาก : บล็อคของคุณKharl
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน : ดีง้าบ
mix15445
ชื่อในเกมส์ : mix15445
สถานะในเกมส์ : ยิ้งเล่นยิ้งnoob
ชื่อ เล่น : มิก
ชื่อที่อยากให้เรียก : มิก
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก : ไม่มี
คำ พูดติดปาก : ไม่มี
เกิดวันที่ : 15 มิถุนายน
ความชอบส่วนตัว : LoLi
รู้จัก osu จาก : เว็บบอร์ด
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน : ดีจ้า
holygai
ชื่อในเกมส์ : holygai
สถานะในเกมส์ : เล่นเอามันส์เข้าว่าข้าไม่กลัวตายxD
ชื่อ เล่นๆ :เรียกว่าไก่ละกันคับแม้จริงๆแล้วอยากให้เรียก"กาย"มากกว่า :'(
ชื่อที่อยากให้เรียก : ไก่นั่นแหละ ในtcg ch.ประจำเขาก็เรียกกันงี้ :D
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก : ไม่มีมั้ง เรียกๆไปเถอะ -_-'
คำ พูดติดปาก : โฮก
เกิดวันที่ : 12ตุลาวันสิ้นโลก
ความชอบส่วนตัว : 2Dผมขาว ตาแดง โลลิ โกธิค โฮกกก... ถ้าเจอ3Dที่มีค่าให้โฮกพอก็โฮกได้เหมือนกัน =w=b!!
รู้จัก osu จาก : darinendlessส่งมาให้เล่นเมื่อสัก 3 อาทิตย์ก่อน(เข้ามาเล่นพร้อมๆกัน)
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน : โฮกกกกกกก
Backstep
ชื่อในเกมส์ : backstep
สถานะในเกมส์ : ไม่ระบุแน่ชัด แต่ชอบเล่นโหมด Catch the Beat = ="
ชื่อเล่น : แมมมอธ
ชื่อที่อยากให้เรียก : มอส เฉยๆ พอ (แมมมอธเพื่อนมันตั้งให้ - -)
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก : ไม่มี เรียกไรก็เรียกไปเหอะ
คำพูดติดปาก : อ่านะ
เกิดวันที่ : 15 กันยายน
ความชอบส่วนตัว : เพลงต่างๆ
รู้จัก osu จาก : เห็นเพื่อนเล่น เลยสนใจ - -
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน : หวัดดีทุกคนค๊าบบ :)
9rockky
ชื่อในเกมส์ :9rockky
สถานะในเกมส์ : นานๆเล่นที ดูrankคนยุคบุกเบิกโอ๊ว!!ไม่มีปัญญาเล่นเก่งอย่างเขา
ชื่อ เล่น :ร็อคกี้
ชื่อที่อยากให้ เรียก : ร็อคกี้
สิ่งที่ไม่อยาก ให้เรียก : กากเอ้ย
คำพูดติด ปาก :เฮ้ย นะเนี้ย เเฮะ อ่านะ
เกิดวันที่ : 19 พฤษภา
ความชอบส่วนตัว : เทคโนโลยี เเละ การ์ตูน (เป็นความชอบที่ต้องเสียเงินเยอะพอสควร)
รู้จัก osu จาก : จขบ ใน exteen คนไหนก็ไม่รู้ จำไม่ได้เเล้ว
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน :คุยกันบ่อยๆนะครับ ; ใครบอกเพื่อนในเน็ตหาง่ายกัน ยากกว่าในโลกจริงอีก
babypinkbell
ชื่อในเกมส์ : babypinkbell
สถานะในเกมส์ : ไม่แน่นอน
ชื่อเล่น : เบลล์
ชื่อที่อยากให้เรียก : อะไรก็ได้ เรียกๆไปเถอะค้าบ
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก : ไม่น่าจะมีน่ะ
คำพูดติดปาก : อ่ะน้า ~ , =w=
เกิดวันที่ : 27 สิงหาคม
ความชอบส่วนตัว : การ์ตูนเก่าๆ
รู้จัก osu จาก : จากบอร์ดแห่งหนึ่ง
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน : ฝากตัวด้วยน้า ถ้าทำไรผิดก็ช่วยตักเตือนด้วยน้าตัวเอง T/T
darinendless
ชื่อในเกมส์ : darinendless
สถานะในเกมส์ : ตัวที่โดนคนมองผ่านไปผ่านมา
ชื่อ เล่น : บาส
ชื่อที่อยากให้ เรียก : บาสุซามะ
สิ่งที่ไม่อยาก ให้เรียก : ไอ่หล่อ
คำพูดติด ปาก : ปวดตับ ส้นทรีน ไม่นะชาร์!!! พระเจ้าทอดทิ้งเราแล้ว!! Zeon จงเจริญ!! เห้ย~ม้าไม้!! ความจริงมันก็เจ็บปวดแบบนี้ล่ะ
อีหนู มาให้ป๋าด๊วบหน่อยม่ะ ม๊ะ

เกิดวันที่ : 14 พฤษภาคม
ความชอบส่วนตัว : นั่งโฮก 2D โม้เรื่องเมะกะHolygai
รู้จัก osu จาก : Youtube เพราะไปหาฟังเพลงToradora
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน : ถึงจะไม่ชอบอาเบะ แต่ทำไมมันเล่นได้Sฟะ หรือว่าเราซึน ไม่นะชาร์!!
artzx2
ชื่อในเกมส์(มีทำไมฟะ- -) : artzx2
สถานะในเกมส์ : ... ... คนกาก
ชื่อเล่น : อาร์ต
ชื่อที่อยากให้เรียก : แล้วแต่
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก : อาเบะ
คำพูดติดปาก : ...
เกิดวันที่ : 27 มิถุ
ความชอบส่วนตัว : ร็อคแมน คอนทร้า มาริโอ้ และเกมอีกหลายหล่า
รู้จัก osu จาก : google
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน : ไม่ต้องมาขอผมยาราไนก้า
aumu1995
ชื่อในเกมส์ aumu1995
สถานะในเกมส์ : สาว(ไม่)น้อย ไม่ใช่โอตาคุ
ชื่อ เล่น : อุ้ม
ชื่อที่อยากให้เรียก : เอาเถอะมาหลายละ อูมู อาอูมุ
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก : ยาราไนก๊ะ
คำพูดติดปาก : สวัสดีคร่าา
เกิดวันที่ : 30/11
ความชอบส่วนตัว : ชอบ น่ารักๆ โมเอะๆ
รู้จัก osu จาก : ไอ่มุก (26092538)
สิ่ง ที่อยากบอกกับทุกคน : ทุกคนน่ารักมากจ้า
NekoMOE
ชื่อในเกมส์(อยู่ทางซ้ายมองไม่เห็นหรอตัวเธอ) : NekoMOE
สถานะในเกมส์ : แมวบ้ากลอง(คนเดียวใน#Thai)
ชื่อเล่น : ปอนด์
ชื่อที่อยากให้เรียก : แมว
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก : เกย์
คำพูดติดปาก :'w'/
เกิด วันที่ : 5 สิงหา
ความชอบส่วน ตัว : แมว เมด สาวม.ต้น ฟิกเกอร์+ฟิกม่า เมะ
รู้จัก osu จาก : ความศรัทธา
สิ่งที่อยาก บอกกับทุกคน : จงรู้ซะว่าแมวโมเอะ!!!
26092538
ชื่อในเกมส์ : 26092538
สถานะในเกมส์ : เด็กผู้หญิงธรรมดาๆที่ชอบเล่นเกมและอ่านการ์ตูน
ชื่อ เล่น : มุก
ชื่อที่อยากให้เรียก : ชื่อ หรืออะไรก็ตามใจ
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก : ตัวเลข/เบอน์โทร T Tงืออมันทำร้ายจิตใจๆๆๆๆๆ
คำ พูดติดปาก : อร๊ายยย โมเอ้!!น่าร๊ากกกก<<<เวลาพูด = ="<<<เวลาพิมพ์
เกิดวันที่ : 26 กันยายน
ความชอบส่วนตัว : เคะ น่ารัก เฮ้ยไม่ใช่และ เกม หนังสือการ์ตูน นิยาย อนิเมะ ของอร่อย
รู้จัก osu จาก : google =w=ถ้าเป็นosuในpcน่ะนะ ถ้าตั้งแต่แรกก็จากเพื่อนที่ร.ร.เอามาแนะนำในDS
สิ่ง ที่อยากบอกกับทุกคน : คุยไม่เก่งเลยไม่ได้ไปเล่นออนไลน์เท่าไหร่ยังไงก็ฝากตัวด้วยค่ะ^^

ปล.เป็นเพื่อนกับ aumu1995เน้อ~
newwy-140
ชื่อในเกม; newwy-140
สถานะในเกม; เดกคนหนึ่งบนโลก...
ชื่อเล่น; นิว
ชื่อที่อยากให้เรียก; อะไรก้ได้ตามแต่ที่คนเรียกแล้วทำให้หันไปมอง
ชื่อที่ไม่อยากให้เรียก; แล้วแต่อารมอ่ะค่ะ-..-(จนบัดนี้ก้ยังไม่รุ้)
คำพูดติดปาก; เหอะๆ,อ่า,อ่ะค่ะ และอีกมากมาย...
เกิดวันที่;สิ้นเดือนเมษา
ความชอบส่วนตัว;มันเรื่องส่วนตัวแล้วจะบอกไมอ่ะคะ=w=''
รุ้จักosuจาก;พี่เติม(termerys)ใช้จิตวิทยาในการลากตัวเข้ามา- -''
สิ่งที่อยากบอกทุกคน; เปนเดกใหม่อ่ะค่ะ(จิงๆมาปามานเดือนละ แต่ลืมเข้ามาในนี้= ='') ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ ถ้าดวลก้ออมมือให้ด้วยละกัน(กราบ..)
สมัครที่สิงกะโปร์เลยกลายเปนไอดีสิงอ่ะค่ะT^T
MuiKung
ชื่อในเกมส์: MuiKung
สถานะในเกมส์ : แอบซุ่ม
ชื่อเล่น : หมุ่ย
ชื่อที่อยากให้เรียก : หมุ่ย[คุง?]
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก : เรียกมาได้หมด~
คำพูดติดปาก : บ้าเรอะ~ บร๊ะเรอะ~
เกิดวันที่ : 27/02
ความชอบส่วนตัว : ดอกลิลลี่สีขาวบริสุทธิ์ (Yuri)
รู้จัก osu จาก : บอร์ด onenet [เมื่อนานมาแล้ว]
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน : " มาเล่น CTB กันเถอะ!!"

ปัจจุบันไม่ได้เล่นโหมด Osu เล่นแต่ CTB ~

ฝากตัวด้วยครับ ชาวไทยทุกคน lol
pete2528
เด็กใหม่เยอะมาก กินไม่ทัน เอ้ย!! จำไม่หมด :P
poypk

pete2528 wrote:

เด็กใหม่เยอะมาก กินไม่ทัน เอ้ย!! จำไม่หมด :P
ลุงแก่ โลลิค่อน
อูวววววววววววววววววววววววว :lol:

ระวังตัวด้วยนะจ๊ะเด็กๆ
vincerio
ผมไม่ใช่โลลิคอนนะ เป็นมินิคอนตะหาก :oops:
Backstep
= . ="

หนุ่มสาวเอยพวกเธอว์จงเสพย์ "เด็ก" /me รู้ว่าพวกคุณชอบเลี้ยงต้อย อย่ามาทำตัวซึนเดเระ :lol: :lol:
sakuhanath
ชื่อในเกมส์ : sakuhanath
สถานะในเกมส์ : นักเล่นเกมธรรมดา
ชื่อเล่น : *ข้อมูลปกปิด*
ชื่อที่อยากให้เรียก : ซากุฮานะ
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก : อาเบะและทุกอย่างที่เกี่ยวกะYaoi
คำพูดติดปาก : *ข้อมูลปกปิด*
เกิดวันที่ : 1 กันยายน
ความชอบส่วนตัว : Touhou
รู้จัก osu จาก : เห็นsignatureบอกแรงค์ของคนที่Tirkx
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน : เกลียดดราม่าที่สุดเลย!!

ฝากหัวด้วยครับ
/me โยนหัว...
SUL TO RY
ชื่อในเกมส์ : SUL TO RY
สถานะในเกมส์ : ROM - Read only member {กำลังอยู่ในระยะพัฒนา}
ชื่อเล่น : ป้อม
ชื่อที่อยากให้เรียก :เรียกป้อมก็ได้ค่ะ
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก : ที่ไม่สุภาพน่ะค่ะ อย่าเลย..ชะเองเอย!!
คำพูดติดปาก :WHAT????
เกิดวันที่ : 8 /7
ความชอบส่วนตัว : เอ่อ.. หนูชอบนักร้องเกาหลีค่ะ!!!! {แตกต่างกับแถวนี้มากมาย}
รู้จัก osu จาก : เพื่อนสาว เอ๊ะ! หรือแมน เอ๊ะ! หรือสาว คนนึงค่ะ
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน :ได้โปรดอย่าชวนให้อ่านการ์ตูนเรื่องอื่นอีก เดี๋ยวติด!!!! อร๊างงงงง!!
Topic Starter
orioncomet
ฉลองกระทู้(เกิน)1ปี o/
gto461013
sawadeekub o.o
vincerio
ผ่านไปหนึ่งปีแล้วเหรอเนี่ย ยังไม่ได้เขียนข้อมูลตัวเองเลย ฮา :lol:
pete2528
ปั้มกระทู้แบบเนียนๆ

ยินดีต้อนรับทุกคนนะครับ

:oops:
Kitsune-Hime
มาแนะนำข้ามปีได้มั้ยนิยังไงก็คนไทย
ชื่อในเกม Kitsune-Hime

สถานะในเกม ตัวอะไรซักอย่าง

ชื่อเล่น แนน

ชื่อที่อยากให้เรียก แนน ก็อยากให้เรียกชื่อปกตินี่ ....................

ชื่อที่ไม่อยากให้เรียก ยัยบ๊อง .. มั้ง

คำพูดติดปาก บากะ , ชิเน่ (ตายซะ)

เกิดวันที่ 14 สิงหา

ความชอบส่วนตัว เรื่องของคนอื่น .....

รุ้จักosuจาก เพื่อชวนมาแต่คนชวน ......... T^T

สิ่ง ที่อยากบอกทุกคน ก็กระทู้ข้ามปีแต่ไหนๆก็เป็นคนไทยถ้าเจอกันก็ทักได้ มากระทู้เพื่อที่จะได้ดูเป็นการแนะนำตัวแบบเป็นทางการด้วย

บางคนก็ยังไม่รู้จักด้วย
artpiggo
ชื่ออาร์ทนะครับ

สถานะในเกม ก็เล่นบ้าง เอาไว้เปิดฟังเพลงบ้าง ตอนนี้หันมาทำเเมพดูบ้างครับ อันดับตอนนี้ก็เลยตกฮวบเลย

เกิด 16 สิงหาครับ

ความชอบส่วนตัว : ไม่มีเป็นพิเศษ

รู้จัก osu ยังไง คือตอน ม 6 เพื่อนเล่นกันเยอะมาก เเต่ตอนนี้เเม่งเลิกเล่นหมดเเล้ว เลยสืบทอดไปให้เพื่อนๆคนอื่นเเทน

สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน อยากบอกทุกคนว่า บอร์ดร้างมากๆครับ เพราะงั้นเขียนไปก็ไม่มีใครอ่าน 555

ประมาณนี้ละกันครับ โปรโมทตัวเอง
ponchai
ชื่อในเกมส์:ponchai
สถานะในเกมส์ :เกรียนเทพ
ชื่อเล่น :ดิก
ชื่อที่อยากให้เรียก :ดิก
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก :เกรียน คำหยาบคาย เช่น เหียกกก ประมานนี้
คำพูดติดปาก :ห้ะ
เกิดวันที่ :16 ตุ....
ความชอบส่วนตัว :ดูเมะเป็นชีวิตจิตใจ
รู้จัก osu จาก :ยูทูป youtube กดดูคลิปไปเรื่อยๆแล้วเจอ เลยลองเล่น
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน :ข้าเจ้าดูคลิปใน youtube เกิน 1000 แล้วโว้ยยย

จบแค่นี้แหละ ไม่มีอะไรมาก
bank9918
ชื่อในเกมส์:Bank9918
สถานะในเกมส์ :มัน...ดูตรงไหนง่ะ =o=" ยิ่งไม่ค่อยฉลาดอยู่ด้วย
ชื่อเล่น :ก็ไอดีป๋มน่ะแหล่ะ = ="a
ชื่อที่อยากให้เรียก :ไอ้แบงค์ แค่นั้นพอ = =
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก :ทุกอย่างที่ไม่ใช่คำว่าไอ้แบงค์อ่ะ = =
คำพูดติดปาก :อะไรกันนักกันหนา
เกิดวันที่ : 21 มิ.ย. 40...เนาะ =o="
ความชอบส่วนตัว : Touhou Facebook Osu! youtube แล้วก็เว็บบอร์ดโรงเรียนตัวเอง =o="
รู้จัก osu จาก : เว็บแห่งนึง...Bookmarkไว้และ
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน : โดโซะโยะโระชิคุ..โอเนะไงชิมัทสุ...อาริงาโตะโกไซมัส!!! ><~

มะตะ..><~ (แล้วเจอกัีนครับ)
nackza002
ชื่อในเกมส์:Nackza002
สถานะในเกมส์ :ไม่รู้สิ คับ (ฮา)
ชื่อเล่น :Nack(แน้คคับ )
ชื่อที่อยากให้เรียก :ก็ แน้ค อ่า คับ
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก :ไม่มีนะคับ (ฮา)
คำพูดติดปาก :......นะเออ
เกิดวันที่ : 30 พ.ค. 40
ความชอบส่วนตัว :Facebook Osu! SF MH3Portable
รู้จัก osu จาก : เพื่อน คราบ ชื่อ Ongang123
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน : สวัสสสดีง้าบบบ (ฮา)
show more
Please sign in to reply.

New reply