forum

สวัสดีครับ

posted
Total Posts
7
Topic Starter
Micheal_old
:) ผม MICHEAL ครับ ฝากฝากตัวด้วยนะคร๊าบบบ :)
- :)
- 8-)
- :D
:!: ใครเล่นออดิชั่นมั่งงะ ผมชอบเล่น Beat Up อะนะ หนุกดี :P
Inferior_old
สวัสดีครับ

ออดิชั่นเลิกแตะไปนานแล้วอะครับ ตอนนี้ในเครื่องเหลือแต่ SDO กับ osu!
Iluhiwizel
โอ้วมีมาไหม่แล้ว :lol:

เด๋วอันดับนี้สิ- -" โหดน่าดู เอิ้กๆ
Topic Starter
Micheal_old
SDO ผมก็เล่นนา แต่ว่ารู้สึกแย่อะที่มันมีโหมดเดียวกับออดิชั่นเลย คล้ายๆลอกมาแนะ
GolGate

micheal wrote:

SDO ผมก็เล่นนา แต่ว่ารู้สึกแย่อะที่มันมีโหมดเดียวกับออดิชั่นเลย คล้ายๆลอกมาแนะ
โหมดไม่เท่าไหร่ แต่ลอกหลอด/ลูกศรมานี่แทบจะร้องไห้ :cry:
Inferior_old

micheal wrote:

ถ้าหมายถึง Energy Dance ก็ลอกมาจริงๆ แหละครับไอ้โหมดนั้นน่ะ
แต่มันเพิ่งมีตอนขึ้นแพทช์ที่แล้วเอง
ที่มันมีโหมดนั้นได้ก็เพราะทางต้นสังกัดของ SDO (อยู่ที่จีน) ไปซื้อลิขสิทธิ์จากต้นสังกัดของออดิชั่น(ที่เกาหลี)มาแล้วน่ะครับ
ก็คือลอกอย่างถูกต้องตามกฎหมายนั่นแล

แต่ผมไม่เล่นนะโหมดนั้น ไม่ชอบมันกดไม่ตรงจังหวะ เล่นแต่ classic มาแต่ไหนแต่ไร
tarbukii
แนะนำตัวอีกคนครับ

ผม.... Tabukii ~ ครับ :D

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ;)
Please sign in to reply.

New reply