forum

ทำไมเวลาเล่น multi มันหลุดบ่อยจังเลย

posted
Total Posts
8
Topic Starter
Fate-Lohengrin
พอเล่นๆอยู่ก็ขึ้นบอกว่า ยังไม่ได้ log in มันพอมีทางแก้ไหมครับ = =

เล่นกะเพื่อนทีไรไม่เคยจบเพลงเลย=w=
DJPop
ส่วนใหญ่ก็เป็นแบบนี้แหละ แก้ไม่ได้
Inferior_old
ของผมแค่ตั้งห้องเสร็จก็หลุดแล้วครับ

เพื่อนผมก็เหมือนกัน

สงสัยเน็ตไทยจะเจองี้กันเกือบหมด
termerys
ก็จิงนะ ผมเล่นกับเพื่อนทีไร หลุดทุกที สงสัยจะเป็นที่เน็ตไทยละมั้งครับ
Iluhiwizel
This map has been deleted on the request of its creator. It is no longer available.
dekkeng
แล้วแต่ที่อะครับ ของผมก็หลุดตลอด แต่แฟนผม เล่นนานยังไงก็ไม่มีหลุด ใ้ช้ True เหมือนกัน บ้านก็ไม่ไกลกันมาก
DJPop
เปลี่ยนเป็น 4mbps หายหลุดเลย :lol: :lol: :lol:
Iluhiwizel
แต่ผมไม่เข้าใจจริงตอนประมาณเที่ยงๆอะครับ

ทำไมมันถึงไม่เชื่อมต่ออะครับ หรือไม่ก้อช้ามากๆ(ผมเปิด1-2ชม ยังไม่เห็นavataเลยอะ)

แต่ตอนกลางคืนนิเล่นยาวเลยอะ- -" หรือว่ามันจะเป็นที่ระยะการเชื่อมต่อจากคอมผมไม่ที่เซิฟช้าอะ

แต่พอผมเล่นไปซักแปบ ลองเข้าเวปไปดูอันดับ ... อันดับเปลี่ยนด้วยเหอะๆ ทั้งๆที่ผมไม่รู้เลยว่าได้อะไร

เท่าไรแล้วติดrankเท่าไร- -"

ปล.. ไม่เข้าใจจริงๆ
Please sign in to reply.

New reply