forum

เข้าแล้วเด้งออกหน้าDeskTop

posted
Total Posts
5
Topic Starter
Yuragisou
ผมเข้าเกมส์ไม่ได้อะคับ เข้าเกมแล้วก็เด้งออกหน้าเดสทอปเลยอะคับ ติดตั้งใหม่ก็ไม่หายคับ
ช่วงแรกๆเล่นได้นะคับแต่อยู่ๆก็เป็นอย่างนี้ขึ้นมา ใครรู้วิธีแก้ช่วยแนะนำด้วยนะคับ ขอบคุณคับ
Trigonoculus
แก้ไขได้หรือยังครับ ถ้าไม่ได้ ตอนเด้งออกมี error message ขึ้นบ้างมั้ยครับ หน้าจอประมาณนี้

C0NS03L

Yuragisou wrote:

ผมเข้าเกมส์ไม่ได้อะคับ เข้าเกมแล้วก็เด้งออกหน้าเดสทอปเลยอะคับ ติดตั้งใหม่ก็ไม่หายคับ
ช่วงแรกๆเล่นได้นะคับแต่อยู่ๆก็เป็นอย่างนี้ขึ้นมา ใครรู้วิธีแก้ช่วยแนะนำด้วยนะคับ ขอบคุณคับ
ถ้ายังแก้ไม่ได้ลองเช็คตรง

นี้ดูครับ
Topic Starter
Yuragisou

Trigonoculus wrote:

แก้ไขได้หรือยังครับ ถ้าไม่ได้ ตอนเด้งออกมี error message ขึ้นบ้างมั้ยครับ หน้าจอประมาณนี้

ยังไม่ได้เลยครับ กดเข้าแล้วเด้งออกเลยครับ ไม่มีอะไรขึ้นเลย
Trigonoculus

Yuragisou wrote:

Trigonoculus wrote:

ยังไม่ได้เลยครับ กดเข้าแล้วเด้งออกเลยครับ ไม่มีอะไรขึ้นเลย
ถ้างั้นแนะนำให้ติดต่อที่อีเมลทีมช่วยเหลือที่ support@ppy.sh หรือสร้าง thread ได้ในฟอรัม Help (community/forums/5) เป็นภาษาอังกฤษครับ
Please sign in to reply.

New reply