forum

อยู่ๆอันดับ ranking ก็ตกฮวบ เกิดจากอะไรได้บ้าง

posted
Total Posts
2
Topic Starter
yentas

ตามรูป เมื่อวานผมเล่นอันดับ global ranking อยู่ที่ 474,202 พอมาวันนี้เข้าเกมมา ranking ดันตกลงไปอยู่ 520,628 สำหรับผมมันเยอะมาก แล้วก็หาสาเหตุไม่ได้ว่าเพราะอะไร อยู่ๆก็ตกฮวบลงไปภายในวันเดียว แต่ก่อนหน้านี้ เดือนธันวาคม63 ผมหยุดเล่นไปเกือบเดือนเพราะสวิตฟัง แล้วกลับมาเล่นตอนมกราคม64 เลยไม่แน่ใจว่าที่rankตกเป็นเพราะสาเหตุนี้รึป่าว ใครที่พอจะรู้สาเหตุอื่นๆรบกวนช่วยชี้แนะหน่อยครับ
C0NS03L
Please sign in to reply.

New reply