forum

โหมดง่ายกับโหมดปกติโหลดไม่ขึ้นค่ะ

posted
Total Posts
3
Topic Starter
PRIM2_9
คือว่าๆ เรากำลังกลับมาเล่น osu ใหม่ค่ะเพราะพึ่่งไปไถ่เมาส์มาแทนเมาส์เก่าที่เสียไปสี่เดือนที่แล้ว มาวันนี้ลองเข้าดูอีกครั้งมันไม่ขึ้นของโหมดง่าย กับโหมดปกติเลยค่ะ(ถ้าเป็นดาวละก็ดาวที่มีหนึ่งดาวไปจนถึงสี่ดาว)ไม่ทราบว่าอาการแบบนี้ ตัวเกมของเรามันเป็นอะไรคะTT เศร้าใจค่ะ กดออกแล้วเข้าเกมใหม่หัวงว่ามันจะดีขึ้นแต่ก็เหมือนเดิมค่ะ มีแต่โหมดยากและยากที่สุด(ห้าดาวขึ้นไป)
Trigonoculus
ลองเข้าไปที่ Options -> Song Select แล้วดูว่า Display beatmaps from / up to เป็นกี่ดาวครับ ตอนนี้ตัวเลือกนั้นอาจจะจำกัดไม่ให้เห็นโหมดง่ายกับโหมดปกติครับ
Topic Starter
PRIM2_9
อมก.ได้ล้วค่ะTTTTขอบคุณมากๆเลยค่ะ กลับมาเป็นปกติแล้วTTTT
Please sign in to reply.

New reply