forum

แนะนำรูป Avatar ด้วย

posted
Total Posts
5
Topic Starter
kanon8596
เนื่องจากว่ารูปเก่าเจอข้อบกพร่องคือ ส่วนคอที่งอนั้นเขาจะหาว่าคอยาว เอารูป Avatar อะไรก็ได้นะ
เฉพาะ เรื่อง Touhou นะ :(
kanon8596
รูปแรก มาจากเรื่อง Elemental Gelade ปัญหา เหมือนคนใจอ่อนอมมมือ(แต่ผู้ใช้ขาวุธแข็งแกร่ง)
รูปที่2 มาจากเรื่องเหมือนในรูปแรก ปัญหา เล่นปืน ถือแก๊ส
รูปที่3 มาจากเรื่อง Shakugan No Shana ปัญหา ไม่ได้เอาทั้งสองคนมารวม
รูปที่ 4 มาจากเรื่อง คาแร๊คเตอร์ผู้พิทักษ์ มีภาพว่าง(ใช้ในบอร์ดอื่นนะเมื่อก่อน)
รูปที่ 5 มาจากเรื่อง Kanon
SPOILER
ชื่อเรานี่ :o
ปัญหา แบ๊คกราวนด์น่าสงสัย
ถ้ามีรุปแบบนี้คนอื่นไม่ชอบผมแน่เลย :(
Keiyaku
ถ้าเป็นรูปของ Touhou ล่ะก็นะ มันมีเยอะเลยนี่สิ (ส่วนตัวแล้วผมเป็นสาวก Touhou ซะด้วยสิ) แล้วจะเลือกให้ถูกมั้ยน้า
kanon8596
ผมก็สาวก touhou เหมือนกัน
mikuevil ก็ติดไปด้วยเลย
kanon8596
ลืมบอกไป ผมมีรูปดีๆ แล้ว :) visit ของประเทศไทยได้เยอะแน่
Please sign in to reply.

New reply