forum

ช่วยด้วยจ้าาา

posted
Total Posts
3
Topic Starter
earthza55
คือ วันนี้จะเข้าไปเล่นosu โดยที่ผมโหลดเพลงเพิ่มเพื่อที่จะเล่น เเละพอกดเอาเเมพเข้าเกม เเล้วbeatmap มันหายไป ตอนเเรกมี400กว่าเเมพ เหลือ 14 เเมพเอง ผมต้องทำอะไรบ้างอ่าา ไม่อยากโหลดใหม่ทั้งหมด ขอบคุณครับ
Trigonoculus
ลองกด F5 ครับ = refresh all beatmaps

ถ้ายังไม่ได้ ลองดูว่าเปิดโฟลเดอร์ osu! ถูกอันหรือป่าวครับถ้ามีหลายอัน
Topic Starter
earthza55

Trigonoculus wrote:

ลองกด F5 ครับ = refresh all beatmaps

ถ้ายังไม่ได้ ลองดูว่าเปิดโฟลเดอร์ osu! ถูกอันหรือป่าวครับถ้ามีหลายอัน
ขอบคุณค้าบบบ ได้เเว้วว
Please sign in to reply.

New reply