forum

ภาษาไทย (Thai)

posted
Total Posts
761
show more
orioncomet
^
หมายถึงเรทติ้งแมพอะเหรอ?
ถ้าใช่ ก็ไม่ได้เรียกแฮกหรอกเรื่องแค่นี้ - - อีกอย่างถ้าเป็นแบบนั้นมันก็ปกติแหล่ะ ไม่มีใครได้แต่10หรอกนะ
เพราะเรทติ้งจากการโหวตตรงนั้นผู้เล่นเป็นคนโหวต ดังนั้นถ้าเขาโหวต 1 เราก็ได้ 1
ไม่ได้เรียกว่าแฮกเกอร์
Florette_old
โพส ผิดอัน =[]=
/me หนี
Estelle18
^
^
โอ๊ะ osu girls player เค้า แปะด้วยคนได้มิ >w<~

/me โดนถีบบ
vincerio
อย่างเอสจัดเป็น player กะเค้าด้วยเรอะ....

เห็นเอาแต่ส่อง กะกวนประสาท :lol:
jmpopeye
สวัสดีครับเพิ่งหัดเล่น ^^
bank9918
ดีครับ เล่นเดือนกว่าๆได้และ แต่เพิ่งมาเห็นบอร์ดคนไทย หุหุ =w=
cheezemax_old
:) เจอบอร์ดไทยแล้ว >O<
ดีจ้า ;)
pete2528

vincerio wrote:

อย่างเอสจัดเป็น player กะเค้าด้วยเรอะ....

เห็นเอาแต่ส่อง กะกวนประสาท :lol:
ถูกใจให้เลีย ฮ่ะะะะะๆๆๆๆ :lol: :lol:
Iluhiwizel
ขุดซักหน่อย ก็ว่ากระทู้ภาษาไทยหายไปไหน -*-
deohome123
จะเปิดเทอมแล้ว -*- เซ็งอ่า :(
papata_old
จะปรับให้เป็นโหมดTaiko ปรับยังไงครับ
Cyril Scarlet
Play > Special > Taiko

(´◉ω◉`)
Janysisz01
ทักทาย ครับผม ^^"
illuminist
Signature's Magic!!!
pooh0669
ดีงับ
dash12
สวัด ดี ครับ ผม พึงเล่น ท่า ว่างๆ มา เล่น กับ ผม หน่อย นะ ครับ :)
deohome123
อยากกลับมาเล่นโอสุจัง
แต่เพื่งโดนล้างเครื่อง เพลงหาย ไม่ได้สำรองไว้ด้วย
จะมานั่งโหลดที่ละเพลงคงไม่ไหว T.T

SPOILER
ผมติด ม.1 ที่ จุฬาภรณ์แลวกั้บบบบบ :)
-PrixMatK-
I'm cringed by my response I made before and I can't delete so I edited it out.
[ Drafteris ]

-PrixMatK- wrote:

ขุดกระทู้กันเถอะะะะะะ เดินหน้าประเทศไทยย~~ //ผิด

ทำไมนายต้องปั้มมู้ด้วย
-PrixMatK-
I'm cringed by my response I made before and I can't delete so I edited it out.
witchukan11_old
สวัสดีครับ
krakenlord420
กระทู้ตาย
SkylarJeff45
ไฟระ ร ะ้นีเ้ะ ร แฟืงะ หยำฟา ะ้ฟรใ
Goaw
this is dead for a while now
Shino Kiryu
หาเพื่อนครับบ
Jangsoodlor
สวัสดีครับ พ่อแม่พรี่น้องชาวไทยที่เคารพรักทุกท่าน
Impen
สวัสดีคัฟพรี่
NyanMoeCH
หาเพื่อนเล่น MANIA ครับ
Lesperry
กระทู้ตึงๆ
Jangsoodlor
ก ร ะ ทู้
real chan
อยากได้เพลงไทยเล่นจังงง ไม่ต้องrankก้ได้ ได้หมดดดด
TheMemerLOL
เป็นกระทู้ที่ active มากครับ
Jangsoodlor

real chan wrote:

อยากได้เพลงไทยเล่นจังงง ไม่ต้องrankก้ได้ ได้หมดดดด
มี rank อยู่บ้างประปรายครับ
beatmapsets/1874032#osu/3856190
beatmapsets/1850697#osu/3807681
beatmapsets/840704#taiko/1801385
beatmapsets/933865#taiko/1949545
beatmapsets/1310356#taiko/2716267

ส่วนข้างล่างนี่ graveyard
beatmapsets/1005865#osu/2105128
beatmapsets/814018#osu/1707194
raynardkori
ใครมีวิธี Dash สำหรับ CTB Mode ง่ายๆ บ้าง รู้สึกว่าไปไม่เคยถึง 3 ดาวซักที (ปกติใช้ปุ่ม C กับ M)
Please sign in to reply.

New reply