forum

หาเพื่อนคุยด้วยอ่าค้าบ

posted
Total Posts
4
Topic Starter
aeker11
หวาดดีฮะ ป๋มเพิ่งเล่นอ่า หาเพื่อนเล่นด้วย ^T^ เล่นยากไหมอ่าค้าบ
ู*--*
Trigonoculus
เกมนี้ต้องฝึกครับ ถ้าอยากเก่ง พอเล่นไปเรื่อยๆ ก็จะเก่งขี้นครับ ขอให้ผ่านตอนแรกที่แบบจะเบื่อๆ หน่อย หลายคนพอเบื่อแล้วก็จะไม่กลับมาเล่นเกมนี้อีกครับ ^^

ยินดีต้อนรับครับ
Topic Starter
aeker11

Trigonoculus wrote:

เกมนี้ต้องฝึกครับ ถ้าอยากเก่ง พอเล่นไปเรื่อยๆ ก็จะเก่งขี้นครับ ขอให้ผ่านตอนแรกที่แบบจะเบื่อๆ หน่อย หลายคนพอเบื่อแล้วก็จะไม่กลับมาเล่นเกมนี้อีกครับ ^^

ยินดีต้อนรับครับ
นายมี facebook หรือ garenaไหมฮะเ จะได้คุยกันได้ :)
-Cappuchino-
ขอDiscordหน่อยถ้างั้น
Crkz#1651แอดมาๆ
Please sign in to reply.

New reply