forum

Meeting Osu! ครั้งที่2 [จบแล้วว]+รวมรูปภาพ

posted
Total Posts
62
show more
Topic Starter
Iluhiwizel
PB ซินะคิม หึหึ
net45291

AngerShana wrote:

อีก 1 ชม เท่านั้น สินะ =__,=
pb lol~! :D
พี่เก่งเหมือนกันนะเกมนี้
deohome123
- -
Midnight12AM
.
Phixgar

creamony wrote:

ผู้ใดมีกล้อง กรุณาถ่ายรูปมาลงให้ส่องเยอะๆนะค้าา T^T

(ลงชื่อคนมีส่วนร่วมให้จริงๆด้วยแฮะ ขอบคุณมากค่ะพี่อาม >_<b)
555 จริงด้วย
อามบอกครีมโทรเร็วมาก
ส่วนพี่สายไปตั้ง20 นาที -0-!!
แต่ก็อยากมีส่วนร่วมน้าา~
ปล.ตอนนี้คงมีทกันอยู่สินะ..;-;
artpiggo
อือ เค้าไม่ได้ไปเเล้วล่ะ โทษทีนะ ฝนมันตกตอนเค้าเรียนเสร็จพอดี พอฝนหยุด เค้าโทรหาอามไม่ติด ก็เลยนั่งกินข้าวกะเพื่อนฆ่าเวลา สุดท้ายก็เลยไม่ได้ไปอ่ะ ><" เสียดายจัง ไว้ครั้งหน้าๆ ถ้าฝนไม่ตกน่ะนะ :P
newwy-140
เสียดายไม่ได้ไป (รอส่องรูปแทน :D )
เห็นว่าฝนตกหนักหนินา ไปสิงกันอยุ่ที่ไหนนะ lol
Kharl
แอบโผล่ไปเป็นตัวละครลับ อิๆ :P

รูปบางส่วนจากงานวันนี้ครับ (ผมถ่ายมานิดเดียวเอง แถมเบลอหน่อยๆด้วย รอจากกล้องคนอื่นมาสมทบละกันครับ)

ช่วงรวมพลก่อนกินข้าวครับ ใครชอบเล่นอะไรก็เล่นกันตามสะดวก ไม่ว่าจะเป็น DJMAX Portable...

กลองไทโกะ...

หรือ DJMAX Technika

ช่วงกินข้าว สำหรับร้านผู้โชคร้ายคราวนี้คือ Chester's Grill ครับเนื่องจากร้านโล่งเกิน อันนี้รูปโต้โผงานวันนี้ คุณอาร์ม (Xen) ครับ

พอกินข้าวเสร็จก็หาที่สิงสถิตย์ หลังจากเดินหาอยู่พักใหญ่ก็มาได้ตรงมุมด้านในโซนตู้เกมชั้น 7 นั่นเอง

ตั้งคอมเรียบร้อย...

...แล้วก็เริ่มบรรเลงได้

อันนี้เป็นวิดีโอถ่ายการเล่นบนจอ touchscreen ครับ

DJPop ปะทะ stream นรกใน Marisa บนจอ touchscreen ผลคือ...
artpiggo
มันเอาหน้าจอตั้งลงมาไม่ได้หรอ ?

ปล เสียงเชียร์นี่เเสดงความสามัคคีมากๆครับ XD
Mikkuri
ลงรูปเพิ่มครับ :o

หน้าแรกแค่เรียกน้ำย่อย 55

ภาพพี่จิ้บ(Frostmourne)กับพี่ป้อป(DJPop) กำลังเต้นแข่งกัน (พี่จิ้บซ้าย พี่ป้อปขวา)

อันนี้พี่กุ้ก(mercury2004) กำลังจิ้มตู้ DJMax Technika อยู่ (ด้วยมือซ้ายข้างเดียว o_O!?)

เห็นพี่กุ้กจิ้มผมก็อยากจิ้มมั่ง >.<

ตอนนี้อยู่ในร้าน chester grill กำลังหาอะไรกินกันนะครับ *-*

พี่อาร์ม(Xen)ตรงกลาง ส่วนผมริมขวา(0OoMickeyoO0)ข้างหลังทางซ้าย พี่จิ้บ(Frostmourne)คนที่หันหลังให้พี่แมว(NekoMOE)ถัดจากพี่แมวก็พี่เจ(Scizor)

พี่จิ้บ(Frostmourne)ทางซ้าย ส่วนพี่เจ(Scizor)ทางขวา

พี่กานต์(Kharl) *0*

อันนี้พี่ป้อป(DJPop) *0*

ผมทางซ้าย(0OoMickeyoO0) ส่วนคิม(AngerShana)ทางขวา

พอกินกันเสร็จเรียบร้อยแล้ว ก็ไปหาที่สิงสถิต แถวๆที่มีปลั้ก 55

กำลังตั้งคอม เสียบปลั้ก ก็เล่น hockey กันก่อนเลย [ภาพพิเศษ พี่อาร์ม(Xen)ซ้าย มิค(0OoMickeyoO0)ขวา]

ต่อไปเป็นรูปโชว์เดี่ยว *-*

พี่เอส(Estelle18)ก่อนเลย

ตามมาด้วยพี่กุ้ก(mercury2004) ติดๆกัน

แล้วก็พี่เจ(Scizor)

คิมมมมมมมม(AngerShana) :)

อันนี้ผมเอง(0OoMickeyoO0)

พี่แมว(NekoMOE)

แล้วก็มานั่งเล่น osu บางคนก็แยกย้ายกลับ บางคนก็ไป taiko บางคนก็ไป DJMax TNK แยกย้ายกันไป

หมดละครับ ^^
artpiggo
สังเกตได้ว่า ทุกรูป เเมวดูพร้อมโดนถ่ายเสมอ
NekoMOE
ทำไมรูปชั้นมันหน้าตาตัวโกงอย่างงี้เนี่ยΣ(・ω・ノ)ノ!
aumu1995
*-* มาและจากไป
Topic Starter
Iluhiwizel
เหนื่อยดี = =" แต่สนุก >w<

ปล. ที่กลับบ้านช้าเนื่องจาก เงินหารไม่ลงตัว ,แมวปวดท้องกระทันหัน ,และเดินเล่นตั้งแต่ mbk สามย่าน ศาลาแดง กลับบ้าน....
NekoMOE
พี่ป๊อปวางสลอดไว้ในสเต๊กอ่ะ(゜Д゜)
newwy-140

artpiggo wrote:

สังเกตได้ว่า ทุกรูป เเมวดูพร้อมโดนถ่ายเสมอ
จริงด้วย =0=
5555
Phixgar

NekoMOE wrote:

ทำไมรูปชั้นมันหน้าตาตัวโกงอย่างงี้เนี่ยΣ(・ω・ノ)ノ!
ก็อย่าทำหน้าให้มันดูโกงสิแมว 555
l3lueskyiiz
ลุงเอสหน้าโจร 8-)
Cyril Scarlet

l3lueskyiiz wrote:

555555555555
Mikkuri

S i R i R u wrote:

l3lueskyiiz wrote:

555555555555
ไม่นึกว่าลุงจะขำขนาดนี้นะ 55
Midnight12AM
.
26092538
เห มีแอบติดเค้านิดนึงด้วย=[]=!?!
Please sign in to reply.

New reply