forum

เล่นเสร็จคะแนนไม่ขึ้นจัดอันดับ

posted
Total Posts
2
Topic Starter
loveroom
คือพอดีว่าฉันมีปัญหาเกี่ยวกับการลงคะแนนนะ
เพราะเวลาฉันเล่นเสร็จมันไม่ขึ้นในเว็บลงคะแนนให้อะ
อยากรู้ว่าฉันควรจะทำอย่างไร ต้องโหลดใหม่หมดเลยไหม หรือต้องเปลี่ยนแปลงอะไรยังไง??? :( :( :( :shock:
regenz
มันเป็นไปได้ หลายอย่าง
1. อาจะไปเล่นเพลงที่ยังไม่แร้ง
2. คะแนนไม่มากพอเมื่อเทียบกับอันดับ สูงสุดที่ทำได้
3.เซิฟเวอร์ กำลังคำนวณคะแนน อาจจะมีการส่งข้อมูลการจัดอันดับช้า
4.เนทหลุดก่อนที่จะเล่นจบเพลง
5. อาจจะมี case นอกเหนือจากนีี้ เท่าทีี่รู้มีแค่ข้างบน
Please sign in to reply.

New reply