ภาษาไทย (Thai)

posted
Total Posts
748
show more
Iluhiwizel

orioncomet wrote:

เบื่อข่าวไข้หวัด 2009..

( ที่โรงเรียนกลัวกันขนาดนี้ ทำไมไม่สั่งหยุดโรงเรียนไปเลย :( )
อยากหยุดซินะ e_e จะได้ปั้ม Rank XD
vincerio
This map has been deleted on the request of its creator. It is no longer available.
heartnetkung
อยากปั้มเช่นกัน แต่ปัญหาคือไม่รุจาเล่นเพลงไรดี T T
เอาเพลงไรก็ได้เพราะๆ
Iluhiwizel
มีแต่คนที่มาจากบอร์ด ตุรกี แหะ ผมมาจาก pori งิ

รองานแคปค่อยไปขอเขาทีเดียว(แต่ ต้องเก็บตังแหะ ดูแล้ว 1,000+ ซื้อไอนู้นไอนี้ )

ปล. อยากป้มแต่ไม่มีเวลาเหมือนกันT^T
Estelle18

illuminist wrote:

โห ไม่ได้เข้ามาตั้งนานแน่ะ ขอบ่นหน่อยละกัน = ="

มหาลัยกิจกรรมโคตรเยอะเลย กิจกรรมเสร็จกลับหอมาอาบน้ำแล้วนอนเลย

สวนชมรมพี่แกก็จะส่งผมไปกีฬามหาลัยด้วย งานหนักเลย

ตอนนี้ปิด5วันรวดหลังรับน้องขึ้นดอย แต่ก็ยังไม่วายต้องเตรียมกิจกรรมที่รุ่นพี่มอบหมายมาอีก

คนส่วนใหญ่ก็กลับบ้าน ร้านอาหารก็ปิดกันหมด เดินข้ามหอเป็นกิโลกว่าจะเจอซักร้าน

นึกเรื่องบ่นไม่ออกละ เดี๋ยวค่อยมาบ่นต่อละกัน

แสดงความยินดีกับอันดับหนึ่งของประเทศคนใหม่ด้วยนะครับ ' w')/*

edit: บ่นต่อนิดนึง

ไม่ได้เล่นนานเกิน เล่นเพลงระดับ4ดาวขึ้นไปไม่ได้แล้ว = ="
คิวคูงงงงงงงงงงงงงงงงงงง >W<~ นึกว่าหายไปไหน T^T เรียนหนักน่าดูเลยสินะ เอส ละ คิดถึง นึกว่าหายไปไหน ซะแล้ว
เข้ามา โพส เพราะ คิวคูงง เลยนะเนี่ย :)
pete2528

Estelle18 wrote:

illuminist wrote:

โห ไม่ได้เข้ามาตั้งนานแน่ะ ขอบ่นหน่อยละกัน = ="

มหาลัยกิจกรรมโคตรเยอะเลย กิจกรรมเสร็จกลับหอมาอาบน้ำแล้วนอนเลย

สวนชมรมพี่แกก็จะส่งผมไปกีฬามหาลัยด้วย งานหนักเลย

ตอนนี้ปิด5วันรวดหลังรับน้องขึ้นดอย แต่ก็ยังไม่วายต้องเตรียมกิจกรรมที่รุ่นพี่มอบหมายมาอีก

คนส่วนใหญ่ก็กลับบ้าน ร้านอาหารก็ปิดกันหมด เดินข้ามหอเป็นกิโลกว่าจะเจอซักร้าน

นึกเรื่องบ่นไม่ออกละ เดี๋ยวค่อยมาบ่นต่อละกัน

แสดงความยินดีกับอันดับหนึ่งของประเทศคนใหม่ด้วยนะครับ ' w')/*

edit: บ่นต่อนิดนึง

ไม่ได้เล่นนานเกิน เล่นเพลงระดับ4ดาวขึ้นไปไม่ได้แล้ว = ="
คิวคูงงงงงงงงงงงงงงงงงงง >W<~ นึกว่าหายไปไหน T^T เรียนหนักน่าดูเลยสินะ เอส ละ คิดถึง นึกว่าหายไปไหน ซะแล้ว
เข้ามา โพส เพราะ คิวคูงง เลยนะเนี่ย :)
ไม่ได้เจอนานนึกว่าหายไปใหน -3-
สบายดีนะ แต่จากที่อ่านรู้สึกจะลำบากนิดๆ ฮ่ะๆ สู้ๆชีวิตมหาลัยหาซื้อไม่ได้ตามตลาดสดนะใช้ให้คุ้มค่า
orioncomet
พี่ไทยแซงอาเจนติน่าแล้วว :D:D
illuminist
แว้บมาอีกรอบนึง อาทิตย์หน้าสอบมิดแล้ว = ="

ฝากเพลงที่ดองไว้มานานด้วยครับ viewtopic.php?f=6&t=15361
Inferior
ถึง DJPop ฮะ

มี BAT บอกให้แก้ offset ทุกบรรทัด
viewtopic.php?f=6&t=13073&st=0&sk=t&sd=a&start=30
ผมแก้ของผมแล้ว
(แต่ก็ไม่เข้าใจว่าให้แก้ทำไม ของเดิมมันไม่ตรง??)

เอาเถอะ
BAT บอกให้แก้ ก็แก้ไปแบบงงๆ เผื่อจะได้เลื่อนขั้นกับเขาซะที - -a
DJPop
This map has been deleted on the request of its creator. It is no longer available.
indyinyou
ใคร พอรู้บ้างครับว่า Achievements คืออะไร แล้ว ปลดล๊อคแล้ว ทำไรได้ เพิ่ม ขึ้น หรือป่าว
orioncomet
laikung0
^ ขอบคุณมาก ความรู้ไหม่เลย
pete2528
^
^
เกิดมาหลายปีเพิ่งมีคนทำอะไรแบบนี้ให้ ซึ้ง T^T
Sifu_TigerClaw
thx ploy for ur fan banner ^^ they looks realy good im ur and petes fan now :P
GolGate
แลสวยงาม... o_o
pete2528
หิวข้าวกิน แทนได้มะ

T^T
heartnetkung
banner สวยจังงิ > <
จาเปนแฟนใครดีน้อ~
vincerio
Iluhiwizel

โอ้วพลอยทำให้ด้วยแถวสีม่วงอีก ชอบมั้กๆ >w<)b

อามไปต่างจังหวัดนะ ไปหลายวันด้วย แก้เพลงด้วยละกันนะพลอย ไปละ
show more
Please sign in to reply.

New reply