forum

[หาสาระไม่ได้!!] > มาแนะนำตัวกันเถอะ~♪ <

posted
Total Posts
180
show more
illuminist
ขุดหน่อยเกือบตกละ
cominuschomper
ชื่อในเกมส์:cominuschomper
สภานะในเกมส์:อ่อนปวกเปียกซะไม่เมีย-*-
ชื่อเล่น:คิทตี้
ชื่อที่อยากไห้เรียก:แมวหรือคิทตี้ก็ได้ค่ะ ^^
สิ่งที่ไม่อยากไห้เรียก:คิดมาก-*-
คำพูดติดปาก:อั้ยย่ะ อุ้ยตายคุณแม่หก
เกิดวันที่:15 พฤษภา
ความชอบส่วนตัว:มิอาจร่วงรู้จิตใจตนเอง-*-
รู้จักOSUจาก: พี่เจมส์(รีวิวเกมนี้ในยูทูปพอดี)
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน:สวัสดีค่ะ ทุกคนสบายดีหรือเปล่าคะ^^ ส่วนหนูสบายดี และก็บ๊ายบาย-*-(ลาเรวดี 555+)
Betsuto
ชื่อในเกมส์ : bestz2541
สถานะในเกมส์ : อยากสร้างแมพให้เยอะ ๆ
ชื่อเล่น : บอส
ชื่อที่อยากให้เรียก : บอส
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก : โอตาคุ (ก็ยอมรับอะนะว่าเป็น แต่ไม่อยากถูกเรียก)
คำพูดติดปาก : เกรียน! อย่ามาล้อเล่นน่ะ แหม จริงเหรอ! ไม่หรอกน่า
เกิดวันที่ : 23กุมภาพันธ์
ความชอบส่วนตัว : miku-chan I love you =3=
รู้จัก osu จาก : หะแหม ... น้องชวนเล่น ชื่อ เบส (vacalia)
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน : ยินดีที่ไม่รู้จักครับ
yee18783
ชื่อในเกมส์: yee18783
สถานะในเกมส์ : รักเงียบสงบคุยไม่เก่งอ่อนน้อมเรียบร้อย
ชื่อเล่น : ยี่
ชื่อที่อยากให้เรียก : จงเรียกข้าว่านักดาบ20
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก : ข้อมูลปกปิด
คำพูดติดปาก : อะไรกันฟะ
เกิดวันที่ :10.ก.ค
ความชอบส่วนตัว : เล่น dota ดูAnime
รู้จัก osu จาก : หาใน google มั่วเจอ
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน :ไม่รู้จะพูดยังไง
mosres
ชื่อในเกมส์ : mosres
สถานะในเกมส์ : เล่นอยู่ตลอด (เปิดเกมส์ทิ้งไว้)
ชื่อเล่น : มอส
ชื่อที่อยากให้เรียก : เรส
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก : ไม่มี๊~
คำพูดติดปาก : Waa'
เกิดวันที่ : 11 ธันวา
ความชอบส่วนตัว : ดอง Anime ไว้แต่ไม่ดู / ไม่อยากได้ คะแนน100 ทุกเพลง (คือ Acc ต้อง 100%)
รู้จัก osu จาก : เห็นผ่านๆใน PC Game ของ JokergamTH ก็เลยลอง เอ้ย! ก็เล่นซะเลย (เพื่อนแนะนำด้วย)
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน : ผมอยากทำ Hit Accuracy 100%
wantmore
ชื่อในเกมส์ : wantmore
สถานะในเกมส์ : ซุ่ม
ชื่อเล่น : มาร์ค
ชื่อที่อยากให้เรียก : มาร์ค
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก : ไม่ทราบ
คำพูดติดปาก : Dafug
เกิดวันที่ : 7 มีนาคม
ความชอบส่วนตัว : ผลงานท่าน huke , เพลง Vocaloid , supercell
รู้จัก osu จาก : บอร์ดตุรกี
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน : ก็ตอนนี้เล่นมาได้ประมาณครึ่งปีแล้วมั้งครับ ฝีมือไม่ค่อยเอาไหนซักเท่าไหร่ แหะๆ ต้องแบ่งเวลาไปทำ CG ด้วยสิ ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ^^
YoShiMaI2u
ชื่อในเกมส์ : YoShiMaI2u
สถานะในเกมส์ : นั่งเล่นชิวๆ บลาๆๆ
ชื่อเล่น : เทล
ชื่อที่อยากให้เรียก : เทล โยชิ (แล้วแต่จะเรียก..)
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก : ถ้ามีเดี๋ยวบอก = =!
คำพูดติดปาก : เหอๆ เหวย ฮะ แฮ่ๆ แง่งๆ แง่มๆ งิ อิอิ บะ.. = =
เกิดวันที่ : 28 มิถุนายน
ความชอบส่วนตัว : วาดรูป~ :3 , Kemono/Furry
รู้จัก osu จาก : สมัยกาลนาน.. มีน้องในทีมควงปากกาแนะนำมา(4 ปีกว่าแล้วมั้ง..)
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน : เจอในเกมทักได้ฮะ ไม่กัด ^^"
Killer-spade
ชื่อในเกมส์ : Killer-spade
สถานะในเกมส์ :เล่นไปจนกว่าจะติดs - -
ชื่อเล่น : พาส
ชื่อที่อยากให้เรียก :พาส
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก :น้อง(ถ้าหากยะงไม่รู้อายุ)
คำพูดติดปาก :ห๊ะ!?=[]=
เกิดวันที่ :7 มีนาคม 2537
ความชอบส่วนตัว : จังหวะเพลงก็แค่นั้นแหละ =////=
รู้จัก osu จาก : จาก youtube
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน :ยากมากที่จะเจอใน Muti เพราะไม่มีเพื่อนเลย solo อย่างเดียว ยังไงก็ฝากตัวด้วยนะ(_ _)
napozzz-chan
ชื่อในเกมส์ : napozzz-chan
สถานะในเกมส์ : แพ้ mod ทุกชนิด =w=
ชื่อเล่น : สตางค์
ชื่อที่อยากให้เรียก : นโปจัง
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก : เกรียน = =
คำพูดติดปาก : ทิมโมเท ~~~
เกิดวันที่ : 19 กรกฎาคม พ.ศ. 25xx
ความชอบส่วนตัว : เกมทุกชนิิด
รู้จัก osu จาก : เกมใน nintendo ds ที่มีการเล่นคล้ายกัน
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน : เพิ่งเล่นเมื่อต้นเดือนเอง ทำไมเลเวลเราถึงเยอะขนาดนั้นเนี่ยยยย
Natsuki Nanaka
ชื่อในเกมส์ : mepal100
สถานะในเกมส์ : หลบแถวๆมุมห้อง #Thai
ชื่อเล่น : เผลอๆจะรู้เองแหละ...
ชื่อที่อยากให้เรียก : โมจิ , อะไรก็ได้ทั้งนั้น
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก : เรียกไปเถอะ...
คำพูดติดปาก : หือ? อะไรก็ตามจะลงท้ายด้วย"..." =w= = ="
เกิดวันที่ : ข้อมูลปกปิด....
ความชอบส่วนตัว : นั่นสินะ...
รู้จัก osu จาก : Risingson
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน : .........อะไรล่ะ....//จำชื่อคนไม่ค่อยได้...
เพลงที่ชอบ : บอกไม่หมดน่ะนะ....
ระยะเวลาที่เล่นมา : ครึ่งปีแล้วล่ะมั้ง....(เล่น 2 วัน เลิก 3 เดือน แล้วกลับมาเล่นใหม่)
สิ่งที่ไม่ชอบ : พวกปากปีจอด่าคนอื่นไม่มีเหตุผล....
เว็ปสิงสถิต : Siamminecraft / Neets-fs

Map ที่กำลังทำเล่นๆ
Amaranthe - 1.000.000 Lightyears (Short ver.)
In program Rie Kugimiya, Eri Kitamura & Yui Horie - Orange (Full ver.)

หมดแล้วล่ะมั้ง....
NOKACHITO
ชื่อในเกมส์: NOKACHITO
สถานะในเกม: วอเปเปอร์, ฉาก, ล่องหน,ไม่มีใครรู้จัก, คนมักจะลืม
ชื่อเล่น: ป่าน
ชื่อที่อยากให้เรียก: ถ้าน้องก็ พี่ป่าน ถ้าพี่ก็ น้องป่าน รุ่นเดียวกัน ป่าน(ยาวแหะ ; ;)
ชื่อที่ไม่อยากให้เรียก: เรียกไปเหอะ เจอมาเยอะละ...
เกิดวัน: 5 กุมภาพันธ์
รู้ osu จาก: youtube เปิดไปเปิดมาเจอ น่าเล่นเลยเล่นดู=w=
เพลงที่ชอบ: จากอนิเม Index I,II Railgun ทั้ง OP ED, skilky heart (Toradora!)
ฯลฯ
สิ่งที่ไม่ชอบ: พวกเกรียนทั้งหลาย การบังคับ, ขู่, ประชดใส่
สิ่งที่อยากบอกทุกคน: มาเป็นเพื่อนกันเตอะ!! :)
keroro4
ชื่อในเกมส์ : keroro4
สถานะในเกมส์ :นักซุ่มช่องแชท
ชื่อเล่น : กัน ประเกรียน กันโกะ
ชื่อที่อยากให้เรียก : ได้หมดล่ะ =w=
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก :ไม่มี
คำพูดติดปาก :ฮะ เรอะ =w=
เกิดวันที่ : 11 ธันวาคม
ความชอบส่วนตัว : Yaoi Guro และเมะโหดๆแต่สาระดี
รู้จัก osu จาก :พี่นาค (NakGamer)
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน : เอ่อ.. คือว่า.. มาเป็นเพื่อนกันนะครับ :oops:
nekomeiji
ชื่อในเกมส์ : nekomeiji
สถานะในเกมส์ : ซุ่มเงียบและจืดจาง
ชื่อเล่น : มิ้น
ชื่อที่อยากให้เรียก : มิ้น , ซายูริ
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก : นมแมว =[]=!!
คำพูดติดปาก : เนี๊ยว
เกิดวันที่ : 10 ธันวาคม 2536
ความชอบส่วนตัว : เสพ Yuri
รู้จัก osu จาก : DJPop เอาตัว setup มาให้ =A=
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน : เด็กใหม่ฝากตัวด้วย \o\
Artsarun1
ชื่อในเกมส์ : Artsarn1,Artsarun2
สถานะในเกมส์ : นานๆมาที
ชื่อเล่น : อาร์ต
ชื่อที่อยากให้เรียก : Art
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก : -
คำพูดติดปาก : ครับ
เกิดวันที่ : 23/08/2539
ความชอบส่วนตัว : จับเมาส์แล้วคลิ๊ก
รู้จัก osu จาก : เพื่อนชื่อ MuzukashiiหรือHenthai
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน : บอร์ดไทยเงียบ? :D
Alysius
ชื่อในเกมส์ : Alysius
สถานะในเกมส์ : เมาส์เอ๋อ ขนาดHardบางเพลงยังไม่ผ่านเลย;A;
ชื่อเล่น : เดียร์
ชื่อที่อยากให้เรียก : ริทสึ
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก : อิหนู,เจ๊
คำพูดติดปาก : ปวดมือ!!!
เกิดวันที่ : 17 กันยายน
ความชอบส่วนตัว : อนิเมะYaoi....#เผ่น
รู้จัก osu จาก : นักแคสเกมส์คนหนึ่ง
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน : อย่าโหดกับหนูเลย;A;
UI-Fansubs
ชื่อในเกมส์ : UI-fansubs , UI-FS , Kud_1_Wafter
สถานะในเกมส์ : เล่นไปเรื่ิอยๆ
ชื่อเล่น : ไผ่
ชื่อที่อยากให้เรียก :ตามใจจะเรียกอะไรก็เรียกไป
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก : เจอมาเยอะจะเรียกอะไรก็เรียกไป
คำพูดติดปาก : อ้วน คุ
เกิดวันที่ : 22 เม.ย
ความชอบส่วนตัว : ชอบเกมแนว osu เกือบทุกเกม
รู้จัก osu จาก : เปิดไปเปิดมาก็เจอเอง (เพื่อนแนะนำ)
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน : ..... ผมกากนะครับ...
zerod
ชื่อในเกมส์:zerod555
สถานะในเกมส์:ลัล ลา ลัล ลา~~~
ชื่อเล่น:ธิวorทิว ตามถนัด
ชื่อที่อยากไห้เรียก:ธิว (มันดูเท่ก่า)
สิ่งที่ไม่อยากไห้เรียก:พี่
คำพูดติดปาก:กำๆ
เกิดวันที่:4
ความชอบส่วนตัว:HD+HR+DT+relax
รู้จักOSUจาก:เอ่อ...จำไม่ได้ละ
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน:มีforumไทยด้วยหรอเนี้ย...พึ่งรู้
yuki369
ชื่อในเกมส์: yuki369
สถานะในเกมส์ : เล่นไปวันๆ
ชื่อเล่น : โบว์
ชื่อที่อยากให้เรียก : หนูเมะ,เมะจัง
คำพูดติดปาก : งับป๋ม
เกิดวันที่ : 09 เมษา 2543
ความชอบส่วนตัว : ตำนานเมืองเกี่ยวกับผีของญี่ปุ่น
รู้จัก osu จาก : มันเกิดอยากเล่นขึ้นมา ระหว่างที่เห็นวิดีโอที่ Supi ซังเล่น
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน : สวัสดีงับป๋ม
shockwave5
ชื่อในเกมส์:shockwave5
สถานะในเกมส์:เรื่อย ๆ อะ = =a
ชื่อเล่น:เนม
ชื่อที่อยากไห้เรียก:Nemu
สิ่งที่ไม่อยากไห้เรียก:คุ
คำพูดติดปาก:(ไม่มีอะไรเป็นพิเศษ)
เกิดวันที่:7 เมษายน
ความชอบส่วนตัว:สาวผมขาว-เงิน
รู้จักOSUจาก:ลืมไปแล้ว =A=
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน:ผมหลงเข้ามาฮะ
BlackBurningZ
ชื่อในเกมส์:BlackBurningZ
สถานะในเกมส์:โซโล่เพลเยอร์,มัลติเพลเยอร์
ชื่อเล่น:ไกด์
ชื่อที่อยากไห้เรียก:อาไรก็ได้ครับแหม
สิ่งที่ไม่อยากไห้เรียก:ไม่มี = =
คำพูดติดปาก:Omaewa mo shinderu 8-)
เกิดวันที่:20 พฤษภาคม
ความชอบส่วนตัว:เอ๋ อารายน่า ....... League Of Legend :)
รู้จักOSUจาก:จาก พี่ Fai-Chii
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน: Yaranaika? ฮ่าๆ = ="
oker_old
อยู่มาประมาณ 2 ปีกว่าละเพิ่งได้โพสครั้งนี้ครั้งแรก = ="

ชื่อในเกมส์:oker
สถานะในเกมส์:เล่นทุกวันไม่มีวันหยุดหลังจากหยุดไปเกือบ 1 ปีละมั้ง
ชื่อเล่น:เน็ต
ชื่อที่อยากให้เรียก:เนก
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก:ไม่มีเรียกไรเรียกๆไปเหอะ
คำพูดติดปาก:ถุ้ย!
เกิดวันที่:5 พฤศจิกายน
ความชอบส่วนตัว:เกมๆๆๆๆและก็เกม
รู้จัก osu จาก:คลิปในยูทูปคลิปหนึ่ง ไม่บอกว่าคลิปอะไร :P
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน:เมื่อไหร่จะได้ธงชาติเนี่ยไปแจ้งแล้วแต่ยังไม่มีไรคืบหน้าเลย รอมา 2 ปีแล้วนะ :cry:

ปล.บอร์ดไทยเงียบจังเนาะ
superverapat
ชื่่อในเกม : superverapat
ชื่อเล่น : แจ๊ค
ชื่อที่อยากให้เรียก : super.
ชื่อที่ไม่อยากให้เรียก : noob
เกิดวันที่ : 12 มิถุนายน ****
คำพูดติดปาก : xD , =D , omg.
:D
PomZ P
ชื่อในเกมส์ : PomZ P
สถานะในเกมส์ : ซุ่มดูคนอื่น // จี่----
ชื่อเล่น : ปอ
ชื่อที่อยากให้เรียก : ปอ
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก : ไม่รู้สิ =w=
คำพูดติดปาก : เชี่x !!
เกิดวันที่ : 4 มกราคม
ความชอบส่วนตัว : おっぱい =w= <3
รู้จัก osu จาก : เพื่อนคนนึง ที่มีชื่อว่า kimirachan
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน : เด็กใหม่เล่นมา 3 เดือนแล้ว ฝากตัวด้วยค่ะ =w=
Kagamine29987
ชื่อในเกมส์ : Kagamine29987
สถานะในเกมส์ : Sleeper(มั้ง)//เคยหลับทั้งที่เล่นอยู่มาแล้ว
ชื่อเล่น : นัด
ชื่อที่อยากให้เรียก : ชิน
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก : ไม่มีแหะ
คำพูดติดปาก : โลลิโลลิโลลิ!//โดนชากเข้าคุก
เกิดวันที่ : 12 เมษา
ความชอบส่วนตัว : แต่งนิยาย
รู้จัก osu จาก : Fenrirwolfenครับ 8-)
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน : บองชูว์~ :)
- M o j i -
ชื่อในเกมส์ : - M o j i -
สถานะในเกมส์ : เรื่อยๆ
ชื่อเล่น : มาย
ชื่อที่อยากให้เรียก : เรียกยังไงก็ได้ตามใจท่าน ~
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก : ไม่บอก
คำพูดติดปาก : คิดไม่ออก เอาเป็นว่าไม่มี (...)
เกิดวันที่ : 10 ตุลาคม
ความชอบส่วนตัว : ชอบเมะ ธรรมชาติ ฯลฯ
รู้จัก osu จาก : ดูจากใน Youtube และลองเอามาเล่นดู
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน : เฮลโล่ววอทซัพ !! (?)
Leejung Lee
ชื่อในเกมส์ : MickyMolly
สถานะในเกมส์ : นางฟ้า
ชื่อเล่น : มีน
ชื่อที่อยากให้เรียก : มีน
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก : ...
คำพูดติดปาก : แม่เอ๊ยยยย!!
เกิดวันที่ : 22 ตุลาคม
ความชอบส่วนตัว : ผู้ชาย
รู้จัก osu จาก : จากใครก็ได้โตแล้ว
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน : เห็นเค้าน่ารักใ่ช่ว่าเค้าจะง่ายนิ ^^ ; :)
lio11234a
ชื่อในเกมส์ : lio11234a (แอดด้วยน้าออนบ่อย :D)
สถานะในเกม : ไร้เพื่อน :(
ชื่อเล่น : ปอนด์
นรกส่งมาเกิด : 2 ธ.ค. 2536
ความชอบส่วนตัว : เพลง JPOP (OSU มีเยอะแยะเยย :D )
รู้จัก OSU : ได้มาจาก YOUTUBE เห็นน่าเล่นดีเลยโหลดเลย
ของชอบส่วนตัว : ANIME
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน : มาเล่นด้วยกันทีจ้าาาา :D :P
yurazaki
เป็นเด็กใหม่จ้าา พึ่งเริ่มเล่นเอง มาแนะนำตัวหน่อยดีกว่า

ชื่อในเกมส์ : yurazaki
สถานะในเกมส์ : จืดจางงง
ชื่อเล่น : นัท
ชื่อที่อยากให้เรียก : เรียกว่ายูระก็ได้
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก : เคะ
คำพูดติดปาก : เพราะผมคือกันดั่มไงล่ะ !
เกิดวันที่ : 24 พฤษภาคม
ความชอบส่วนตัว : มาจองง (ไพ่นกกระจอก)
รู้จัก osu จาก : บอร์ด tirkx
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน : ขอฝากตัวด้วยครับผม ;w;
MeawNamKung
ชื่อในเกมส์ : MeawNamKung
สถานะในเกมส์ : ไม่รู้อะดิ .
ชื่อเล่น : ก็ตามชี่อในเกมอะแหละ = =
ชื่อที่อยากให้เรียก : แมวนํ้า
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก : ไม่มีขอรับ
คำพูดติดปาก : ไม่ดื้อแต่ซึน (?)
เกิดวันที่ : 10 //บอกแค่นั้นแหละ
ความชอบส่วนตัว : เมะต่างๆ = w =
รู้จัก osu จาก : จากคลิปแหละขอรับ
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน : สนใจแอดผมเป็นเพื่อนได้ไหมขอรับบบ //ถุ้ย //สวัสดีทุกคนครับ ヾ(´ω`=´ω`)ノ
bank78952
ชื่อในเกมส์:bank78952
สถานะในเกมส์:ว่าง - -
ชื่อเล่น:แบงค์
ชื่อที่ให้อยากให้เรียก:แบงค์
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก:........
คำพูดติดปาก:ยาราไนก้า
เกิดวันที่:26 สิงหา 2542
ความชอบส่วนตัว:ชอบอยู่หน้าคอมทั้งวัน
รู้จัก osu จาก:........จำไม่ได้แล้ว - -
สิ่งที่เกลียด:แมลงสาบ
ขนมที่ชอบ:บัวลอย,ขนมชั้น
สิ่งที่อยากจะบอกกับทุกคนYaranaika?
BoatKrab
ชื่อในเกม : ข้างซ้ายมือ
สถานะในเกมส์ : เอิ่ม...
ชื่อเล่น : โบ๊ท
ชื่อที่อยากให้เรียก : โบ๊ท
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก : ไอ้....
คำพูดติดปาก : =w=
เกิดวันที่ : 23 มกราคม (ส่วนปีไม่บอก ดูใน Userpage เอาเองเน้อ อิอิ)
ความชอบส่วนตัว : นักแคสเกม กับ การเล่นเกม Mapper ด้วย
รู้จัก osu จาก : Youtube ฮัฟ ถามว่า รู้จักยังไง ก็...ยาวอ่ะ อย่าถามผมเลย
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน : ทักมาด้วยเน้ออออ!
SunShineDay
ชื่อในเกมส์:SunShineDay
สถานะในเกมส์ :??? ห๊ะ
ชื่อเล่น :มาร์ค
ชื่อที่อยากให้เรียก :แล้วแต่
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก :ไม่มี
คำพูดติดปาก :อะไรก็ได้โตแล้ว
เกิดวันที่ :11 10 (ขอไม่บอกงับ)
ความชอบส่วนตัว : กวนเท้าคนอื่น,เล่นมุข,เป็นเด็กเอ๋อ
รู้จัก osu จาก :พี่คนหนึ่งในSkype อ่ะ
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน :ว่า อะไรก็ได้โตแล้ว (โพสต์อะไรตอนปี2015วะ)
[M]inDer[e]
ชื่อในเกมส์: [M]inDer[e]
สถานะในเกมส์: เป็นคนทำสกิน นานๆทีได้เล่น
ชื่อเล่น: มิน
ชื่อที่อยากให้เรียก: มิน
คำขู่ที่ใช้บ่อย: อยากเงินหมดกระเป๋าเหรอ!!!
วันเกิด: 17 สิงหาคม 1996
ความชอบ: เกมส์PC
รู้จักOSU!จากใหน: พี่เจ้าของร้านเกม
สิ่งที่อยากบอก: ก็ถ้ายังไงก็เอาสกินเราไปใช้หน่อยนะ

ช่วงนี้ก็ไม่ค่อยได้เล่นหรอกเราติดเกมเฟชบุคอยู่ เข้าขั้นป่วยเลยแหละ

ขอโทษจริงๆนะโปรไฟล์กินที่ไปหน่อย
- Ruminasu -
ชื่อในเกมส์: - Ruminasu -
สถานะในเกมส์: รู้ๆกันอยู่หน่าา
ชื่อเล่น: แจ๊ค
ชื่อที่อยากให้เรียก: อะไรก็ได้ แล้วแต่
คำขู่ที่ใช้บ่อย: เดียวกุเชือดทิ้งซะหรอก
วันเกิด: 3 ตุลาคม 1996
ความชอบ: Puella Magi Madoka Magica ♥
รู้จักOSU!จากใหน: เพื่อนที่เล่น o2jam มาด้วยกัน
สิ่งที่อยากบอก: ทักกันได้งับ ผมมะกัด TwT
Loli-Meow
ชื่อในเกมส์: Hebridean
สถานะในเกมส์: ผู้เล่นธรรมดาไม่มีใครคนใจ alone
ชื่อเล่น: โด่ง
ชื่อที่อยากให้เรียก: ตามสบายแล้วแต่ท่าน
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก: สิ่งมีชีวิตที่ชอบเรียกกัน
คำพูดติดปาก: ฮ่อย!!!
เกิดวันที่: 10 สิงหาคม
ความชอมส่วนตัว: Lolicon...Illya จาก anime: fate kaleid liner prisma
รู้จัก osu จาก: เพื่อนที่ร้านเกมส์
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน: เห็นเล่นก็ทักกันบ้างก็ได้ว่างอยู่ทุกวัน

Sore de owaridesu : ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน
ปล.ผม noobมาก

Cattylover
ดูใน user page เราละกัน >.<
Tameya
ชื่อในเกมส์: Tameya
สถานะในเกมส์: เล่นจนหัวร้อน
ชื่อเล่น: โฟล์ค
ชื่อที่อยากให้เรียก: ท่านโฟล์ค
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก: บักหำ
คำพูดติดปาก: ไอสัส อิเหี้ย
เกิดวันที่: 16 กุมภาพันธ์
ความชอมส่วนตัว: ชอบเล่นเกม,กีฬา and listen to japanese music
รู้จัก osu จาก: Fillykung
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน: รักนะ จุ๊บๆ
:?: :?:
Fourth
ชื่อในเกมส์ : Fourth3000
สถานะในเกมส์ : ก็ดี
ชื่อเล่น : โฟร์ท
ชื่อที่อยากให้เรียก : 4th,โฟร์ท
คำพูดติดปาก : ayy lmao
เกิดวันที่ : 7 Dec
ความชอบส่วนตัว : Dank memes, อยู่ Board Forum Game ทั้งวัน (เห็นคนไทยอยู่ 2 คนแล้วก็ไม่กลับมาอีกเลย)
รู้จัก osu จาก : Facebook
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน : ayy lmao ( ͡° ͜ʖ ͡°) ᕦ( ͡° ͜ʖ ͡°)ᕤ { ͡• ͜ʖ ͡•}
Mainika
ชื่อในเกมส์: MainikaChan
สถานะในเกมส์: ก็... ผู้เล่นมาเนียคนนึง ไม่เก่งด้วย----
ชื่อเล่น: ไหม
ชื่อที่อยากให้เรียก: ไหม
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก: เยอะแยะแต่ไม่ยกตัวอย่าง
คำพูดติดปาก: ถถถถถถถ , น้ำตาจะไหล
เกิดวันที่: 10 ธันวาคม
ความชอมส่วนตัว: โทโฮ / นารูโตะ / emil chronicle online <<นี่มันอะไร555
รู้จัก osu จาก: เห็นเพื่อนเล่นในโทรศัพท์แล้วอยากเล่นบ้าง พอมาเจอเกมบนคอมเลยโหลดมาเล่น แต่พอเล่นosuแล้วไม่รุ่งเลยลองโหมดอื่นจะรู้สึกใช่กับมาเนีย---
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน: โทโฮเราติ่งจุนโกะน้า--- <3 ทักทานได้ที่ทวิตเตอร์เรา(?) แปะไว้หน้าโปรไฟล์---- ECOเราเล่นเซิฟยุ่นปี่---
[ yOruhime ]
ชื่อในเกมส์: ChiyurikawaK
สถานะในเกมส์: นู๊บ STD ไงคะ---
ชื่อเล่น: ไนท์
ชื่อที่อยากให้เรียก: โยรุฮิเมะ, ไนทินเกล, ชิยุริน~ ช่างเถอะค่ะ เรียก ไนท์ ก็ดีแล้ว 55555555
สิ่งที่ไม่อยากให้เรียก: ก็ไม่มีนะ..
คำพูดติดปาก: ถถถถถถถถถถ 5555555555555 (ขำยาวๆ ถถถถถถถถ)
เกิดวันที่: 21/03
ความชอบส่วนตัว: โทโฮค่ะ แอร๊ยยยย สาวๆน่ารักกก อุไตเตะด้วย นางๆทั้งหลายน่ารักคนน--- //โดยเฉพาะเจ๊แมวโลลิน่ากอดมาก //กลับมาเรื่องในเกมก่อนสิเฮ้ย--- ชอบแมพจัมป์ยาวๆ หรือไม่ก็สตรีมแหกนิ้ว (เช่น Everything Will Freeze) ชอบเล่นเพลงสั้นๆ พอหัวร้อนแล้วชอบเปิด NF,DT 55555555 ชอบใช้สกินเคอร์เซอร์เล็กๆ เพราะเหมือนเป็นการบังคับให้เปิด HD ไม่งั้นมองเคอร์เซอร์ไม่เห็น 5555555 ตอนนี้ชอบเล่นเพลง BPM ต่ำในละแวก 5 ดาวค่ะ หรือไม่ก็เพลง 3 ดาวเปิด HDDT หรือไม่ก็ฟาร์ม 100pp เป็นชีวิตจิตใจ---
รู้จัก osu จาก: เฮียคุกกี้ค่ะ เห็นนางเล่น Freedom Dive แล้วเหมือนง่าย พอลองเล่นๆดู ตอนนั้น Normal ยังไม่รอด Four Dimension จะไปเหลือเรอะ 555555
สิ่งที่อยากบอกกับทุกคน: Plz don't mind this noob.
show more
Please sign in to reply.

New reply