forum

เริ่มเล่นใหม่ใช่มั้ย? อ่านนี่เลย [under-renovation : update

posted
Total Posts
56
show more
hanosu_old
เลล่นได้แต่อันง่ายๆ พอมากอันเร็วๆ หัวหมุนเลย
Forteno
เล่นได้แบบใช้ฝีมือที่สุดที่Normalเอง ง่ะ =_=
kaninhot004
เดียวพรุ้งนี้มาลองเล่นตามดีกว่า เพราะรู้สึกเพลงโหดๆตัวเองจะเล่นไม่ได้เลย
warofdefeat
ตอนนี้คลั่งโหมด Catch The Beats! ไปแล้วครับ ^ ^
mayoomza
ดีมากเลยค่ะ :lol:
cait66
SS-2->3 เข้าสู่ ช่วงนี้ ส่องคน+แชท+โหลด+ดอง
LeonMST
ใจมากๆๆ ฮะ
Killer-spade
ขอบคุณมากค่ะ แต่ยังไงก็ไม่กล้าไปแชทอยู่ดีละ- - ถ้ากล้าๆจะลองดู- -
mozair
เพิ่งเริ่มเล่น มึนมาก พ่อมาอ่านเข้าใจขึ้นเยอะเลยค่ะ! T^T
R_P_G_old
ผมมาเห็นช้าไป ผมเล่นไปมั่วเลย 3 ดาว 4 ดาว Orz
akthw
เพิ่งเริ่มเล่นเหมือนกันค่ะเมื่อวานนี้เอง -..-
ขอบคุณสำหรับกท.มากๆเลยค่ะเราคงมึนตืบไปอีกนานเลย
เคยกดมั่วๆแล้วต้องรีบออกกลัว :o
johnsonxii
พี่คิวเขียนละเอียดดีแท้เหลา ยอดเยี่ยมๆ
kanyarut
ขอบคุนค่ะ เวลาเล่นอะไรไม่รุ้เรื่องก้อแอบเข้าบอดมาอ่านบ่อยๆเลยล่ะค่ะ
P A N
เจ๋งสุดๆ *-*
kanon8596
ขอบคุณ โหมด osu นี้ถนัดเพลงเดียว(*^﹏^*)
dragonset
ขอบคุณอย่างสูงครับ
amiyama80
ขอบคุณมาก คร๊าบ
LagSeeN
แจ่มๆๆๆ
MacDonald2
-3-
rew0825
เยี่ยมมากงับ เปนประโยชน์กับลูกหลาน =w=
-[Nitro]-
เล่นแต่ Hidden อ่ะ
ไปมาๆมันชินไปเองตอนนี้เล่นได้แค่ Hard เอง
ไป Insane ยังมะได้
RebornShadow_old
2019ล่ะ
catzaza2535
ผมเผลอกดปุ่มอะไรไม่รู้แล้วหลอดเลือดหายไปเลยครับพอรู้ไหมครับว่าผมต้องกดปุ่มไหนหรือไปที่การตั้งค่าอะไรครับ ใครรู้บอกผมทีครับ
Trigonoculus

catzaza2535 wrote:

ผมเผลอกดปุ่มอะไรไม่รู้แล้วหลอดเลือดหายไปเลยครับพอรู้ไหมครับว่าผมต้องกดปุ่มไหนหรือไปที่การตั้งค่าอะไรครับ ใครรู้บอกผมทีครับ
Shift+Tab ครับ
catzaza2535

Trigonoculus wrote:

catzaza2535 wrote:

Shift+Tab ครับ
ขอบคุณครับ
MIKATO-02
.

MIKATO-02 wrote:

อัพเดต osu ยังไงอ่ะ
ปกติเวลาเริ่ม osu! ตัวเกมจะเช็ีคและดาวน์โหลดเวอร์ชั่นใหม่โดยอัตโนมัตินะครับ
SaintSoCute
สรุปก็ยังหาวิธีแอดเพื่อนจากไอดีไม่ได้ใช่มุั้ย เกมไรเนี่ย -*-
- Perona -

SaintSoCute wrote:

สรุปก็ยังหาวิธีแอดเพื่อนจากไอดีไม่ได้ใช่มุั้ย เกมไรเนี่ย -*-
สามารถกดที่ชื่อผู้เล่นในเกม แล้วเลือกข้อที่ 4.Add ad Friend ได้ค่ะ หรือไปที่หน้า profile คนที่เราจะ Add ไปค่ะ
ohmkung11
osuผมไม่โช สกอ เวลาเล่นครับ ตอนนั้นหัวร้องเลยทุบคีบอดแล้วเหมือนจะไปโดนปุ่มลัดแล้วก็ไม่รู้ว่าโดนปุ่มไหนบ้าง แล้วมันก็ไม่ขโช สกอ อีกเลยใครรู้ช่วยบอกหน่อยนะครับลบเกมโหลใหม่ก็ไม่หาย
C0NS03L

ohmkung11 wrote:

osuผมไม่โช สกอ เวลาเล่นครับ ตอนนั้นหัวร้องเลยทุบคีบอดแล้วเหมือนจะไปโดนปุ่มลัดแล้วก็ไม่รู้ว่าโดนปุ่มไหนบ้าง แล้วมันก็ไม่ขโช สกอ อีกเลยใครรู้ช่วยบอกหน่อยนะครับลบเกมโหลใหม่ก็ไม่หาย
Shift+Tab?
padoru gura
ทำไมของผมมันมีเเต่ของ4ดาวขึ้นอะคับโหลดเพลงไปหลายเพลงเเล้ว4ดาวขึ้นยากเกินเล่นไม่ได้เอา1ดาวถึง3ดาววกลับมาไงหลอคับ

padoru gura wrote:

ทำไมของผมมันมีเเต่ของ4ดาวขึ้นอะคับโหลดเพลงไปหลายเพลงเเล้ว4ดาวขึ้นยากเกินเล่นไม่ได้เอา1ดาวถึง3ดาววกลับมาไงหลอคับ
ใน Options หัวข้อ Gameplay ลองดูการตั้งค่า "Display beatmaps from... to up to..." ดูครับ อาจจะเผลอไป filter ไว้
Kanauu
ทำยังไงให้มันขึ้นแบบนี้ !start map30
Please sign in to reply.

New reply