forum

ถามหน่อยครับ เรื่องเม้าส์ปากกา

posted
Total Posts
4
Topic Starter
Muzukashii_old
คือผมพึ่งซื้อเม้าส์ปากกามาอะครับ พอเอามาเล่น osu แล้วลากทีนี่มันเป็แบบคลิกซ้ายค้างตลอดเลย
แบบว่าสปินทีไม่ต้องกด z/x เลยอะครับ มันเป็นปัญหาที่เม้าส์ปากการึเปล่า
อีกอย่าง พอต่อเม้าส์ปากกา ผมจะกดปุ่ม z (แทนคลิกซ้าย) ไม่ติดเลยอะครับ พอเปลี่ยนให้ปุ่ม x เป็นแทนคลิกซ้ายมันก็จะกดไม่ติดแทน -*-
ปัญหามันเกิดจากเม้าส์ปากการึเปล่าอะครับ
ปล.ผิดพลาด หน้าแตกตรงไหนขออภัย ผมไม่เคยใช้เม้าส์ปากกามาก่อน
Topic Starter
Muzukashii_old
แก้ได้แล้วครับ ถามคนในห้องแชทในเกมเอา
ขอบคุณคุณ 0OoMickeyoO0 มากๆครับ XD
Mikkuri
ตั้งบอร์ดเลยเรอะ ปกติบอร์ดไทยไม่ค่อยมีคนเข้าน่ะ lol
อยากรู้อะไรเปิดห้อง #thai ในเกมถามได้ตลอด ไม่มีใครกัด
ส่วนพวกมาเกรียนก่อนอันนี้ไม่รับประกัน :P
Natsuki Nanaka
เรียกร้างน่าจะดีกว่า เพราะไม่มีคนเข้าจริงๆ
Please sign in to reply.

New reply