forum

ช่วยดูนิดนึงฮะ

posted
Total Posts
3
Topic Starter
NlovenR
คือ เวลาเราเล่นเกมแล้ว เราดู replay ของตัวเองไม่ได้หรอฮะ? มีใครรู้บ้างบอกผมที //ตอนเล่นเสร็จ ปิดไป เปิดใหม่ ดูไม่ได้ = =
Keiyaku
ดูได้ครับแต่ตอนที่คุณเล่นจบเพลงไปแล้วให้กดติ็กที่ตรง "Save local replay" (มุมขวาบน)

แล้วหลังจากนั้นก็ให้คุณเข้าไปดูคะแนนของคุณ แต่ระหว่างดูอันดับคุณต้องดูแบบ "อันดับบนเครื่องของคุณ"เท่านั่น ถ้าแบบ Online จะดูไม่ได้

Popura
ถ้าจะเลือกเก็บเป็นบางอันแบบไฟล์แยกก็ได้นะครับ
พอเล่นเพลงจบแร๊งขึ้นแล้วให้กด F2 รีเพลเราจะไปเก็บในโฟลเดอร์ Replay ของเกมครับ
Please sign in to reply.

New reply