forum

รบกวนหน่อยน่ะคับ สอบถามเรื่องคีบอร์ดที่ osu จำหน่าย

posted
Total Posts
4
Topic Starter
gogoballoon
เออ พอดีผมเห็นว่า osu เขาจำหน่ายคีบอร์ดอ่ะคับ แต่ว่ามันเป็นของโหมด osu อย่างเดียวเลย
ถ้าสมมุติว่าผมซื้อมา 2 ตัวแล้วเอามาเล่นเป็นแบบโหมด taiko จะได้ไหมอ่ะคับ ขอบคุณครับ
kana2011th
อันนี้ผมไม่แน่ใจนะครับว่าเขา bind key เป็น z กับ x อ่ะนะ...
แต่เอามารวมกันสองอัน ก็น่าจะคล้ายๆ เอา keyboard มาต่อกัน 2 อันอ่ะนะ ผมว่า..
bank78952
ตามที่คะน้าบอกเลยฮะ osu keyboard มีแค่ z,x
ถ้าจะซื้อมาเล่น taiko ผมไม่ค่อยแนะนำสักเท่าไหร่
SunShineDay
น่าจะสั่งซื้อนะ แต่ถ้สจะเอสอะ ้เ ร า ไ ม่ ค่ อ ย จ ะ แ น ะ นำ เพราะนายสาย Taiko อ่ะ ._.
Please sign in to reply.

New reply