forum

Upload เพลงไม่ได้

posted
Total Posts
6
Topic Starter
Neno Atsuki
แมพของผม 100% แต่ลงเน็ตไม่ได้ ต้องแก้ยังไงครับ :?
kana2011th
มันขึ้นว่าอะไรครับ?
Neno Atsuki

kana2011th wrote:

มันขึ้นว่า "คุณไม่ได้เป็นเจ้าของบีทแมพที่กำลังส่ง" ทั้งๆที่ผมเป็นเจ้าของแมพอ่าครับ

ผมก็ไม่แน่ใจว่าเป็นที่ระบบหรือผมไปทำอะไรแมพรึป่าวนะครับ
bank78952

1997556 wrote:

kana2011th wrote:

มันขึ้นว่า "คุณไม่ได้เป็นเจ้าของบีทแมพที่กำลังส่ง" ทั้งๆที่ผมเป็นเจ้าของแมพอ่าครับ

ผมก็ไม่แน่ใจว่าเป็นที่ระบบหรือผมไปทำอะไรแมพรึป่าวนะครับ
งั้นลองเปลี่ยนชื่อ creator ดูฮะ (F4 --> Beatmap Creator)
หรือถ้าไม่ได้ก็ไปที่ file --> open .osu in notepad --> Creator แล้ว save และลอง submit ใหม่ดู
ถ้าไม่ได้รอผู้รู้ :v
moni
เป็นเพราะคุณใช้ mp3 ของคนในเกมมาแล้วแยกดิฟเปลี่ยนคนทำสิน้ะ วิธีทำง่ายๆ คือ ให้นายดึง mp3 ของ แมพนั้นๆ ออกมา แล้วเอาเข้าเกมใหม่เหมือนทำแมพใหม่ หา bpm ใส่ offset ใหม่ทั้งหมด เสร็จค่อยก้อปโน้ตจาก ของเก่ามาลงของใหม่ครับ ..
Neno Atsuki

monizotic wrote:

เป็นเพราะคุณใช้ mp3 ของคนในเกมมาแล้วแยกดิฟเปลี่ยนคนทำสิน้ะ วิธีทำง่ายๆ คือ ให้นายดึง mp3 ของ แมพนั้นๆ ออกมา แล้วเอาเข้าเกมใหม่เหมือนทำแมพใหม่ หา bpm ใส่ offset ใหม่ทั้งหมด เสร็จค่อยก้อปโน้ตจาก ของเก่ามาลงของใหม่ครับ ..
ลงได้แล้ว ขอบคุณมากครับผม^^

https://osu.ppy.sh/b/683324
Please sign in to reply.

New reply