forum

ช่วยด้วยครับ!!

posted
Total Posts
3
Topic Starter
BoatKrab
ผมขอรบกวนคนที่สามารถแก้ได้นะคับ คือผมซื้อ PC เครื่องใหม่การ์ดจอพอสูงอยู่ แต่พอผมลง osu! กลับค้างซะงั้นเมื่อผมคลิ๊ก มีแต่เสียง ภาพค้างทำอะไรไทม่ได้เลย นอกจากฟังเพลงของมัน ช่วยด้วยนะครับ ผมอยากดล่นใจจะขาดอยู่แล้ว T T
Popura
ลงไดรเวอร์ทับอีกรอบ แล้วเข้าโฟลเดอร์เกม ลบไฟล์ osu!.cfg , osu.ชื่อผู้ใช้.cfg แล้วเข้าเกมใหม่ครับ
Topic Starter
BoatKrab

HoMMiE wrote:

ลงไดรเวอร์ทับอีกรอบ แล้วเข้าโฟลเดอร์เกม ลบไฟล์ osu!.cfg , osu.ชื่อผู้ใช้.cfg แล้วเข้าเกมใหม่ครับ
ขอบคุณมากครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
Please sign in to reply.

New reply