forum

osu มีเพลงไทยน้อยจัง

posted
Total Posts
5
Topic Starter
Arm0100
เท่าที่ดูมีแค่ประมาณ 10 เพลงเองครับ ไม่มีคนคิดจะทำเพลงไทยบ้างเลยเหรอคครับ
Chamelo
คือปกติแล้ว แค่พูดว่าทำแมพก็ยากแล้วล่ะครับ = 0=

ยิ่งเป็นเพลงไทย ฝรั่งม่ายข้าวจาย เลยหาคนทำค่อนข้างยากครับ :v
LostCool
เพลงไทยบางเพลงจังหวะไม่คงที่ด้วยหละครับ จริง ๆ มีคนทำหลายคนอยู่แต่ไม่ได้ Rank เท่านั้นเองครับ

ปล.เดี๋ยวนี้เพลงไทยจังหวะมันมั่ว ๆ ไงไม่รู้
Edit : เหมือนเอาจะหวะอื่น ๆ มาผสมให้ดูเหมือนดูดีแต่จริง ๆ แล้วถ้าฟังดี ๆ มันแทบไม่เข้ากับเพลงเลย -_-
Popura
เพลงไทยมีเยอะครับ แจกกันเฉพาะกลุ่มคนไทย แค่เพลงไทยจะไม่ค่อย Rank เท่านั้นเอง เพราะกลุ่มเป้าหมายเกมนี้ก็นะ คนดูเมะ ก็ต้องเพลงเมะเพลงเกมน่ะสิเยอะ
earth25471
ทำไมหาอะ :x
Please sign in to reply.

New reply