forum

หาซื้อสติ๊กเกอร์สกินไว้แปะ แผ่นรองเมาส์ปากกาที่ไหนครับ! ; -;

posted
Total Posts
2
Topic Starter
mrjim661
เอ่อคือ ผมพึ่งเป็นผู้เล่นใหม่จัดที่ซื้อเมาส์ปากกามานั่งเล่นนี่ละครับ แล้วกลายเป็นว่าเห็นๆ ชาวต่างชาติเขามีตกแต่งกันเลยจะหาซื้อมาทำบ้าง
แล้วกลายเป็นว่าที่ ไทย นั้นผมไม่เจอร้านขายหรือร้านสั่งทำเลยครับผม ได้ข้อมูลแค่ว่า ให้ทำเป็น สติ๊กเกอร์ไวนิลเคลือบ matte laminate นี่ละครับ

ใครพอมีร้านแนะนำหรือวิธีการข้อมูลอะไรแนะบ้างอะครับผม?

ตัวเมาส์ปากกาที่ใช้อยู่คือ Wacom Intous ครับผม ; A ;
show more
Please sign in to reply.

New reply